Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง ATI 4870 1 GB กับ 512 GB ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง ATI 4870 1 GB กับ 512 GB ..

ระหว่าง

Powercolour 4870 .. 1 gb = 8700 ฿

กับ

His Iceq4 4870 .. 512 mb = 8600 ฿

ผมควรจะซื้ออย่างไหนดีครับ

ราคาใกล้กันมาก

ตอนแรกผมตั้งใจว่าจะซื้อ His แต่คนขายที่ร้าน Jedi ทำผมเขว ซะแล้วครับ ..

ช่วยคิดทีครับ

เพิ่ม 100 เอง เอา 1gb ดีกว่า

Comment

GDDR5 ที่ราคาแพงแสนแพง เพิ่มอีก 100 เดียวได้เพิ่มมา 512Mb ผมว่าคุ้มนะ

Comment

PWC ตัวนี้ปัญหาเยอะไม่ใช่เหรอ เคยดูไว้เหมือนกัน แต่สุดท้ายไป 4890 อิอิ

Comment

pwcดูภาคจ่ายไฟด้วยนะครับ ว่าdigitalหรือanlog ถ้าเป็นอนาล๊อก ไม่ค่อยดีหรอกครับ

Comment

4890 โลด

Comment

ถ้า 4890 มันเกินงบไปเยอะอ่ะครับ ซื้อไม่ไหว ฮ่า ๆ ..

สรุป pwc นี่ดีเปล่าหว่า ??

เห็นคนในนี้บอกว่า His iceq เย็น ผมก็อยากได้ His ตาม ฮ่า ๆ

Comment

ผมว่า his ดีกว่า pwc ไม่ค่อยชอบงานไม่ค่อยดีเท่าไร

Comment

PWC ใช้อยู่ ปกติห้องไม่แอร์ 47-49 เองไม่เห็นร้อนตรงไหน
                  ไม่มีปัญหาด้วยอานาล๊อคด้วยมันไม่ดีตรงไหนครับ..??

Comment

Originally posted by Supers000 View Post
                    PWC ใช้อยู่ ปกติห้องไม่แอร์ 47-49 เองไม่เห็นร้อนตรงไหน
                    ไม่มีปัญหาด้วยอานาล๊อคด้วยมันไม่ดีตรงไหนครับ..??
                    +1 สงสัยด้วยครับ ? เห็นการ์ดระดับกลาง ๆ 4850 รวมทั้งการ์ดระดับสูงของ Nvidia ก็ยังเป็น analogue นะ
                    โปรดชี้แนะด้วยครับ

Comment

512GB ครับ

Comment

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0022239
                        ตัวนี้ 8,670 บาทครับลองไปดูครับ 4870 ถูกๆ เพียบครับ ที่ เซียร์รังสิตชั้น 3

Comment

อย่าไปมองหน้าคนขายมากนะครับ เดี๋ยวโดน......กั.......เอา

Comment

Originally posted by jarr View Post
                            http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0022239
                            ตัวนี้ 8,670 บาทครับลองไปดูครับ 4870 ถูกๆ เพียบครับ ที่ เซียร์รังสิตชั้น 3
                            แหล่มจัง .. แต่ผมจะซื้อคอมที่ 1000ทิป นี่ดิ

ถ่อไป ซื้อการ์ดจอที่ เซีย แล้วค่อยเอามารวมกับของอย่างอื่นที่ 1000 ทิปอ่ะนะ 555+

Comment

เข้ามาดู

Comment

Working...
                              X