Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมสใหม่ๆในเดือน พฤษภาคม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Fule อีกเสียงคับ
    วูฟเวอริง กับ คนเหล็ก BIOก็น่าเล่นอุอุ ขออย่าให้เลื่อนละกันน่อเล่นจนมันส์เลยเดือนนี้ เดือนหน้าซิม3โอ้ว +_+

Comment

เวรเอ้ย ufc2009ไม่ลงpc

ผมจะไปดูx-menแล้วค่อยมาเล่นเกม555+สนุกแน่อารมค้าง

Comment

โดน Patapon 2 กับ เกมมวยของWii

Comment

ไม่มีของ PC เหรอครับ

Comment

มีนิครับอย่าดูรปครับดูที่ชื่อเกมของผู้โพสครับ
            ส่วนผมคนเหล็ก กะไบโอนิค แล้วก็เกมนี้อีกนานกว่าจะออกแต่ยังรอคอย PROTOTYPE
            ไม่รุ้เขียนถูกป่าวจำไม่ได้น่ามันดี

Comment

Originally posted by thejetz View Post
              มีนิครับอย่าดูรปครับดูที่ชื่อเกมของผู้โพสครับ
              ส่วนผมคนเหล็ก กะไบโอนิค แล้วก็เกมนี้อีกนานกว่าจะออกแต่ยังรอคอย PROTOTYPE
              ไม่รุ้เขียนถูกป่าวจำไม่ได้น่ามันดี
              อ่อ โทษทีครับ ลืมดูข้อความครับ อิ อิ

ปล่อยไก่ซะงั้น

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                อ่อ โทษทีครับ ลืมดูข้อความครับ อิ อิ

ปล่อยไก่ซะงั้น

55+ ผมทำตัวเล็กไปหรือเปล่าครับ ^^ เลยไม่เห็นกัน O.o

Comment

X-Men Origins: Wolverine มาแล้วนิคับมีใครลอง มั่งยัง

Comment

ผมได้เล่น X-Men Origins : Wolverine ของ XBox360 แล้วครับสนุกมาก ใช้ Unreal Engine ตัวเกมส์จะทำดืบเถื่อนมากๆ ไม่ว่าจะเป็นการนำคนจาก ฮอ. ออกมาแล้วให้หัวไปโดนไปพัด
                    ใช้กงเล็บสับเป็นชิ้นๆก็ยังได้ ถึงว่าทำออกได้เลยเถื่อนดีครับ น่าจะลองไปเล่นกัน
                    ผมว่าเกมส์จากหนัง X-Men ผ่าน!! ฉลุยสำหรับ HardCore Gamer

Comment

งานนี้ก็รอ แขนกลคนหัวหลอด(Bionic Commando) กับ FUEL ล่ะครับ

Comment

Fuel อีกเสียง กับ Dirt 2 รออยู่

Comment

ขอบใจ แต่ไม่เครื่องเล่น -*-

Comment

Working...
                          X