Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือผมอยากจะ อัพเดท ไบออส M2N-E ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือผมอยากจะ อัพเดท ไบออส M2N-E ครับ

จะต้อง เตรียม อะไรบ้างแล้วโหลด ตัว เวอร์ชั่นที่ไหนอ่าครับแล้ว เวอร์ชั่นไหน ของ

M2N-E ที่มันร้องรับ 3.0 HT อ่าครับผมจะ เปลื่ยน CPU อ่าครับ เป็น 7750 BE

ปล. ลืมบอกไปว่า ผมไม่มี ไดท์ A ครับผม

แนะนำวิธแบบละเอียดๆหน่อยนะครับ เพราะว่ามันยากมากๆ เลยกลัวทำแล้ว พัง ครับ

ไม่มี version: สำหรับรองรับ 3 HT: สำหรับบอร์ดนี้นะครับ แต่ใช้ 7750 BE. ได้ โดย Update Version ล่าสุด ในเวป Asus: ครับ หรือลองค้นในห้อง AMD: ผมเคยโพสไว้ นานแล้ว ลืมไปแล้ว เป็น
    Version 1701 SLIC: สำหรับลง Vista Ultimate Activate: โดยเฉพาะ (Mod Bios) ทีเดียวได้นกสองตัวเลย ดีไหมครับ ส่วนการ Update: ก็ไม่ยากครับ อ่านคู่มือเอาหน่อย แล้วใช้ Flashdrive: สะดวกสุดครับ บอร์ด มันทำให้หมด เข้าไปที่ Bios / Tool...เดี๋ยวเดียวก็เสร็จ อย่าให้ไฟฟ้า ดับเป็นใช้ได้

Comment

http://support.asus.com/cpusupport/c...2N-E&product=1
      V.1701 from download ASUS:

Comment

Working...
      X