Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมการ์ดจอมันมีปัญหา(บางที)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมการ์ดจอมันมีปัญหา(บางที)

ประกัน คอม7 นะครับ คือมันเหมือนจะหยุดหมุนแต่ไม่หยุด พอเอานิ้วไปกดที่แกนพัดลมมันก้อหมุนปกติ แล้วพอเล่นไปซักพักอาการเดิมก้อมา คือเวลาไปเคลมพอถึง เจ้าหน้าที่ตรวจสอบมันต้องไม่แสดงอาการแน่ๆเลย มันเป็นหายๆ หรือว่าจะรอให้มันหยุดหมุนไปเลยแล้วค่อยไปเคลมดีครับ

Originally posted by guru View Post
    เครมเลยครับอย่ารอครับ เครมได้ครับไม่มีปัญหาครับ บอกว่าพัดลมใช้ๆไปก็หยุดหมุนประจำ ไม่มีปัญหาหรอกครับ
    รับทราบครับคุณนัท
    Last edited by -PeuN-; 5 Oct 2006, 22:47:19.

เครมเลยครับอย่ารอครับ เครมได้ครับไม่มีปัญหาครับ บอกว่าพัดลมใช้ๆไปก็หยุดหมุนประจำ ไม่มีปัญหาหรอกครับ

Comment

ถ้าจะรอให้พัดลมหยุดหมุนหรือใช้ไปเรื่อยๆ มันคงไปเกิดใหม่แน่ๆ ครับ ผมว่ารีบเอาไปเครมดีที่สุด

Comment

Working...
      X