Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบพาทิชั่นไปแล้วกู้ข้อมูลคืนได้หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบพาทิชั่นไปแล้วกู้ข้อมูลคืนได้หรือเปล่า

ผมลบพาทิชั่นไปแล้วอยากทราบว่าจะกู้ข้อมูลคืนได้หรือเปล่า จะลงวินโดว์ใหม่เลยลบพาทิชั่นทิ้งแล้วแบ่งใหม่แต่ยังไม่ได้ลงแค่ลบอย่างเดียวแต่ลืมเอาข้อมูลสำคัญออกพอจะมีวิธีเอาคืนหรือเปล่าครับ มีโปรแกรมใหนเด็ด ๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ มีลิ้งให้ดาวโหลดด้วยก็ดีครับ ใครแนะนำจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งเลยครับ

ได้

Comment

ช่วยแนะนำโปรแกรมกับ link หน่อยครับ

Comment

กู้ได้แต่ไฟล์ บางไฟล์อาจจะไม่สมบูร100%
        Runtime.GetDataBack.for_FAT.NTFS
        ใช้บนวินโดว์ครับ

Comment

หาโปรแกรมชื่อ "Seagate Recovery"ในเว็บ www.hippofile.com ดูครับ ผมเผลอไปครั้งหนึ่ง กู้ได้ผลเป็นที่หน้าพอใจมากครับ กู้ได้ไม่100% แต่ก็มากกว่า80% ล่ะครับ

Comment

ใช้แต่ pci_filerecovery ก็กู้ได้ เป็นที่น่าพอใจ

Comment

Working...
            X