Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSUยี่ห้อนี้ดีใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSUยี่ห้อนี้ดีใหม

ยี่ห้อ DTECH Gold Series 400watt FullWatt ดีป่าวคับ ราคา1280.-บาทที่Advice การจ่ายไฟเป็นไงคับเรียบดีใหม เห็นเป็นวัตต์แท้ด้วย
    กับวัตต์เทียมยี่ห้อ Tsunami กับ Dr.J อันใหนน่าใช้และจ่ายไฟดีกว่ากัน
    แล้วสเปคนี้ใช้วัตต์แท้และวัตต์เทียมอย่างน้อยกี่วัตต์ดีคับ
    Q6600 2.4G HeatSinkCoolermasterHyperTX2
    AsusP5K-SE
    AsusEAH3850 256m DDR3 256bit
    Coresair1G(800)*2
    WD160G
    LGDVD-RW
    Fan 120mm*2+led 80mm*2
    ขออภัยนะคับที่ถามมากเค้าฝากมาถาม
    ขอบคุณมากมายคับ

ที่ท่านกล่าวมามันก็วัตถ์ไม่แท้ซักตัวนะครับ ทั้ง3ยี่ห้อนี้ไม่มีวัตถ์แท้หลอกครับ

ถ้าจาใช้วัตถ์เทียมสเปคนี้ก็ 700วัตถ์+อ่ะนะ (ในความคิดผมเอง)

วัตถ์แท้ราคาก็เริ่มต้น 1800-2000แหละครับ อดใจไว้นิดเก็บตังเพิ่มอีกหน่อยนะครับ

Comment

Tagan TG500-U37 500W หรือไม่ก็ TT470W 1,900บาทค่ะ ใช้ได้คุ้มไปนานเลย

วัตต์แท้ๆ อิอิ ถ้าจะเอาตัวนั้นมาเลือก2ตัวนี้ดีกว่าค่ะ เพิ่มตังอีกนิดหน่อย สบายใจไปนานค่ะ

Comment

ไม่แท้ซักตัว

จะว่าไช้ใด้ใหม มันก็ไช้ใด้ แต่โหลดสูงๆ ไม่ใหว และ ...

ถ้ามันเสียขึ้นมา จะลัดวงวรวายวอดทั้งระบบ

อีนังแม็ก 460w มือ 2 น่าจะใหว ถูกบรมแล้ว

Comment

แท้ไม่แท้ มันจ่ายไฟได้นิ่งพอรับได้ ก็ไหวอยู่

Comment

Working...
          X