Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ RDRam มาคุยกันหน่อยคร๊าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ RDRam มาคุยกันหน่อยคร๊าบบบ

มีใครใช้หรือเคยเห็น RDRam ที่มีความเร็ว 512 mb. ขึ้นไปมั่งอ่า ตอนนี้ผมใช้ 256x2 อยากจะหามาอัพซะหน่อย

เวง ตั้งผิดหมวด -*-

Comment

อูว แรมในตำนาน

Comment

ยังมีคนใช้อยู่เหรอเนี่ยะ น่าอนุรักษ์ไว้ครับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับ ตอนนั้นไปเดินหา ไม่ค่อยมีขายเลย ได้มาแค่ 256 x 2 เอง
          ไม่กล้าซื้อ 512 เพราะมันต้องใช้เหมือนกัน 2 แถว แพงมั่กๆ
          ดันไปซื้อคอมในตอนที่มันออกมาใหม่ๆ (สมน้ำหน้าตัวเอง) 555

Comment

กำลังงงว่า ประวัติศาสตร์ชาติ AMD เคยใช้ RD Ram ด้วยเหรองับ

Comment

AMD กะ RD RAM งงอยู่พักนึงเลยเข้ามาดู อิอิ

Comment

ตั้งผิดหมวดงับ T-T ตอนตั้งลืมดู

Comment

ตอนผม ใช้p4 ยังใช้rd ram เลยครับ

รู้สึกว่ามัน สูงสุดแค่256m+แรมหลอกของมัน เพราะผมเคยจะอัพแรมมันอยู่ครับหาเท่าไรก็ไม่เจอ เลยต้องขายทิ้ง ซื้อบอดใหม่+แรมddrใหม่ ถ้ายังไงผมก็ขอเป็นกำลังใจสำหรับการหาrdramด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by ArtBow View Post
                    ตอนผม ใช้p4 ยังใช้rd ram เลยครับ

รู้สึกว่ามัน สูงสุดแค่256m+แรมหลอกของมัน เพราะผมเคยจะอัพแรมมันอยู่ครับหาเท่าไรก็ไม่เจอ เลยต้องขายทิ้ง ซื้อบอดใหม่+แรมddrใหม่ ถ้ายังไงผมก็ขอเป็นกำลังใจสำหรับการหาrdramด้วยนะครับ
                    ขายไปเท่าไหร่หรอคับ

Comment

ตอนนั้นผมใส่128*2+แรมหลอกขายได้500ครับสมัยปีที่แล้วครับ

Comment

ผมซื้อมา ข้างละ 1,500 ฿. แน่ะ T-T (256 MB.)

Comment

อ่านะขอมันหายากนะทำจัยหน่อยครับ

Comment

ครับ RDRAM น่าจะเลิกผลิตไปแล้วมั้งครับแรมในตำนานเลยนะนั้น

Comment

Working...
                            X