Announcement

Collapse
No announcement yet.

driver กล้อง webcam nice หาที่ไหนได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• driver กล้อง webcam nice หาที่ไหนได้บ้างครับ

ไม่รู้ว่ามันรุ่นไหนอ่ะครับ แต่มี ID ของมัน USB\VID_093A&PID_260E&MI_00\6&336C1CE7&0&0000

รบกวนท่านผู้รู้ บอกทีนะครับ

ขอบพระคุณมาก

msn : benz_alcapone@hotmail.com

ขอบคุณครับ

หน้าตากล้องเป็นแบบไหนครับ ขอชม เพื่อมีครับ
    ถ้าลงรูปแล้วPMบอกด้วยครับ เพื่อลืม

Comment

มีรูปมาเพิ่มเติมครับ รบกวน ช่วยหาทีครับ

Comment

ลองดูแล้วครับมันไม่คล้ายกับของผมเลย ยังไงก็จะช่วยหาอีกแรงครับ

Comment

แล้ว มี ไดว์เวอร์ ไม๊

Comment

Working...
          X