Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTS250 ต้องใช้ Psw ไฟเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่เห็นความต่าง ครับ ยกเว้นที่จอ 22" ขั้นไป

Comment

ผมจอแค่ 19 นิ้ว เอง ใช้ 512mb ก็พอใช่ไหมครับ

แล้วตัวนี้แรงไหมครับ ASUS GTS250 DK Top ราคา 6,150 บาท

Comment

ที่ใช้อยู่นะครับ XFX GTS250 + PSU Enermax 460W เต็ม

ผ่านครับ

Comment

Raidmax RX-530SS 530W ผมใช้อยู่ เล่นเกมส์ เปิดคอมทั้งวัน ไม่มีปัญหาะไรครับ ถอดสายได้ด้วย

Comment

ผมใช้ 530ss

4830 700/1200
            e7400 450x9
            ram 4g @ 1000
            Hd 250G 2ลูก

อยู่ครับ

Comment

Originally posted by nbomber View Post
              ที่ใช้อยู่นะครับ XFX GTS250 + PSU Enermax 460W เต็ม

ผ่านครับ
              เหมือนกันครับ

Comment

ผมก็สนGTS250เหมือนกันของGalaxyเป็นไงบ้างอะ

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                  เหมือนกันครับ

เจอเพื่อนและคับ อิอิ

Comment

ลอง Enhance 500W ดูครับ

รับรองไฟพอเหลือเฟือ (เเถมเกินมาอีกต่างหาก)

เเต่ถ้าแนะนำ เผื่ออนาคตด้วย เอาตัว Enhance 600w ไปเลยครับ คุ้ม

Comment

Working...
                    X