ลงไดร์เวอร์เน็ตไม่ได้นะค่ะ นั่งงมมาเป็นอาทิตย์แล้วก็ทำไม่ได้ (หัดล้างเครื่องลงโปรแกรมครั้งแรกค่ะ)
ลงไดร์เวอร์อื่นๆ ได้แต่ของเน็ตเป็นอะไรไม่รู้ค่ะ ใช่ HP รุ่น D220 ลงโปรแกรม xp ไปโหลดโปรแกรมไดร์เวอรมาจาก HP ค่ะ ใช้เน็ต ของแม็คเน็ตค่ะ ตอนลงไดร์เวอร์ก็ไม่มีอะไรผิดปกติทำตามขั้นตอน แต่โปรแกรมมัีนไม่เข้านะค่ะ ตอนแรกถามพนักงานขายเค้าก็บอกให้ทำ ฮา์ร์ดดิสให้รู้จักกับไดร์เวอร์ก่อนก็ทำตามค่ะ ก็ลงไม่ได้เหมือนเดิมจนปัญญาจริง ๆ ค่ะ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ