Announcement

Collapse
No announcement yet.

ณ ตอนนี้มีซาวด์ 5.1 ตัวไหนที่ใช่กับ Win7 ได้บ้างครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ณ ตอนนี้มีซาวด์ 5.1 ตัวไหนที่ใช่กับ Win7 ได้บ้างครับ...

ซาวด์การ์ด ที่ถอด DTS DD สำหรับดูหนัง และมี EAX สำหรับเล่นเกม และรองรับ win7 แล้ว ใช่ 5.1 ได้เต็ม ราคาไม่สูงมากครับ

ดูหนัง 40 % เล่นเกม 40% ฟังเพลง 20% ครับ
    ใช่กับ A200 5.1

อยากเล่น DX10 แต่ไม่อยากใช่ vista เคยลอง win7 build แรกๆ แล้วติดใจ อยากใ่ช่ตัว RC จนกว่าตัวเต็มจะออก ติดที่ soundcard อย่างเดียว

น่าจะพวก X-Fi ของ Creative นะ เพราะตอนนี้creative ก็ทำ Driver beta ของ Win7 ออกมาให้โหลดทุกรุ่นแล้ว

Comment

Working...
    X