Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู spec คอมให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู spec คอมให้ทีครับ

Q9550
    UD3R
    XFX9800GTX+
    Ram OCZ 2 G b800
    2 DvD Rom
    1 Hdd
    Fan 4 ตัว

ใช้ Psu Tagan BZ 550 W พอมั้ยอะครับ
    เพิ่งซือมาเดือนนึงเอง ไม่อยากเปลี่ยนใหม่อะครับ

แล้ว Spec นี้ Ok ไว้เล่นเกมได้อีกนานมั้ยอะครับ ขอบคุณครับ

OK ครับ

ไหวครับ

เล่น เกมได้ยาวนานเลยนะ

Comment

Originally posted by Cholobe View Post
      Q9550
      UD3R
      XFX9800GTX+
      2 DvD Rom
      1 Hdd
      Fan 4 ตัว
      ไม่สนตัวgts 250 หรอ ราคาไล่ๆ กันเลย

ถ้าชอบ9800GTX+แบบส่วนตัว ก็เอาเลย

Comment

ชิวๆเรยท่าน

Comment

Originally posted by Cholobe View Post
          Q9550
          UD3R
          XFX9800GTX+
          2 DvD Rom
          1 Hdd
          Fan 4 ตัว

ใช้ Psu Tagan BZ 550 W พอมั้ยอะครับ
          เพิ่งซือมาเดือนนึงเอง ไม่อยากเปลี่ยนใหม่อะครับ

แล้ว Spec นี้ Ok ไว้เล่นเกมได้อีกนานมั้ยอะครับ ขอบคุณครับ
          ซื้อมาแล้วการใช้งานคืิอคำตอบครับ

Comment

Originally posted by gamoball View Post
            ไม่สนตัวgts 250 หรอ ราคาไล่ๆ กันเลย

ถ้าชอบ9800GTX+แบบส่วนตัว ก็เอาเลย

สนสิครับ

แต่ตอนนี้ผมมี 9800gtx+ อยู่แล้วอะครับ
            เลยกำลังจะ up CPU กับ MB

ขอบคุณครับที่แนะนำ

Comment

เฮ่ออ ! จาได้ไม่ต้องเสียตังค์ซื้อ PSU ใหม่

ลังเลมานาน กลัวงบไม่พอ จาได้ Up ซะทีละทีนี้

ขอบคุณทุกท่านที่ตอบ ด้วยนะครับ

Comment

4770 กะ 512/GTS250 อันไหนแจ่มกว่ากัน

คืออยากทราบว่า 4770 กะ 512/GTS250 อันไหนแรงกว่ากันครับแล้วต่างกันเยอะมั้ย

แล้วก็ราคาไหนคุ้มค่ากว่ากันครับ อยากทราบจริงๆครับ

เผื่อไว้เป็ฯทางเลือกครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Working...
                X