Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามหน่อยว่าถ้าเปลี่ยนจอโน๊ตบุค ราคา....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามหน่อยว่าถ้าเปลี่ยนจอโน๊ตบุค ราคา....

อยากทราบว่า ถ้าจะเปลี่ยนจอโน๊ตบุ๊ค ราคาเท่าไหร๊หร๋อครับ พอดีทำจอโน๊ตบุ๊คแตกน่ะ อยู่ ตจว.เลยไม่ค่อยทราบราคาครับ

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ ว่าจอจะราคาสักเท่าไหร๊ คับ

ขอบคุณมากครับ

ดัน ใครรุ้ช่วยบอกหน่อยคับ

Comment

ขนาด แป้นยัง 2000 เลยคับผม แต่รุ่นอะไรคับผม

Comment

แง่ว แพงจัง อ๋อ โน๊ตบุค กิ๊กก๊อกล่ะครับ เครื่อง 14000เอง งั้นซื้อจอของคอมตั้งโต๊ะแล้วไว้โหลดบิตคงดีกว่าเนอะ

แต่ยังไงก็ยังอยากรู้ล่ะครับ ถ้าเกลี่ยนสักปนะมาณเท่าไหร๊

ซื้อไม่ถึงเดือนเลย

แล้ว compaq มันมีประกันแบบนี้ไหมครับพวกจอแตกไรพวกนี้ เผื่อพอมีวิธีทำให้มันเครมได้อ่าครับ บอกว่าอุบัติเหตุไรพวกนี้อ่าครับ ได้ป่าว

Comment

ดันหน่อย อิอิ เผื่อใครรู้ราคา

Comment

จอมือสองเริ่มที่ 3500 บาท แล้วแต่รุ่น

Comment

อ๋อ ครับ มันต้องใส่ตรงรุ่นกันด้วยหร๋อเนี่ย

นึกว่าจะเอารุ่นไหนมาใส่ก็ได้ แค่ขนาดเท่ากันก็พอ

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกๆคำตอบ อิอิ

Comment

3000 ขั้นต่ำ

Comment

ของเพื่อนผมยี่ห้อHPจำรุ่นไม่ได้นะครับเพื่อนผมทำแตกเหมือนกัน
                  พอไปถามศูนย์เขาบอกว่าค่าซ่อมหลักหมื่นเนี่ยแหละครับผมก็จำไม่ได้ว่ากี่หมื่น
                  พอเพื่อนผมรู้ราคาซ่อมแล้วเขาก็ไปหาซื้อเครื่องใหม่เลยครับ 555+

Comment

Working...
                  X