Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครลง XP กับ SZ42 ยังครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครลง XP กับ SZ42 ยังครับ?

คืออยากได้ driver นะครับ ของC23 ใช้ได้แค่ Go7400 กับ SZ42 นะครับ
    ตอนนี้อย่างอื่นไม่ได้เลยย แต่เร็วกว่า Vista เยอะเลยครับบบบบบ

อีกอย่างผมทำ recovery disc ไปแล้วแต่ตอนนี้จะ recover กลับมสยังไง? boot disc2 มาแล้วแต่พอจะ restore entire comp มันบอกว่าไม่มีขอมูล.. พอเอาแผ่น 1 ใส่ไปดูก็ไม่ได้ แก้อะไรไม่ได้เลยยย ทำยังไงดีครับ?

แล้วพอจะมีที่ไหนที่พอจะเอาขอ driver ได้ไหมครับ?

ดันๆๆๆๆๆๆๆ รอชม

Comment

ผมใช้ c23 ลองใช้ dirver ในกระทู้ปักหมุดยังครับ น่าจะพอใช้ร่วมกันได้บ้าง

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=43478

เรื่องของ driver ไปขอที่ศูนย์ใหญ่ sony สาขา เพชรบุรีตัดใหม่ได้เลยครับมีแน่นอน

Comment

รอแล้วครับแต่ไม่ได้เลย

ศูนมันอยู่ตรงไหนของเพรชรุบีหรอคับ?

Comment

Originally posted by chaichai2 View Post
          รอแล้วครับแต่ไม่ได้เลย

ศูนมันอยู่ตรงไหนของเพรชรุบีหรอคับ?
          ลองเข้าไปดูที่เวบ sony.co.th เค้าน่าจะมีบอกที่อยู่+แผนที่ของแต่ละสาขาให้นะ

Comment

Working...
          X