Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเข้าสู่ แก๊ง คนรัก MAC คร๊าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

HDD EXTERNAL เปิดกับ MAC ไม่ติดทำไงดีครับ

Comment

Paragon NTFS หรือ format ทั้งลูกให้เป็นระบบของ Mac OS Extended ไปเลยก็ได้

Comment

โทรไปสอบถาม ศูนย์ ที่ซื้อมาไม่ช่วยอะไรเลย จิง

บริการหลังการขายห่วยมากๆๆ

Comment

อยากได้ Wireless Migthy Mouse บ้างจัง สวยง่า

Comment

อิิอิ ในที่สุดก็เจอปัญหา เป็นการบอกทุกคนเลยดีก่า Router รุ่น Zyxel600 เวลาล๊อคพาสไม่สามารถช่ายกับ MACBOOK ได้ เหอๆ เป็นปัญหาทางด้าน software ไม่ support กับ OS X ต้องทำการปลดล๊อคพาสไว้
            ถึงจะเล่น wirelessได้

Comment

Originally posted by IceFreedomLife View Post
              อยากได้ Wireless Migthy Mouse บ้างจัง สวยง่า
              ที่จิงมีคน pm มาขายผมนะ 1200 เองโคตรเสียดายอะผมซื้อมาละ เหอ 2490

Comment

วันนี้ ผมไปเจอ invisible shield 1200 น่าซื้อมากมายเลย พวกคุนจะซื้อกันไหม ของ macbook /macbook pro มีใครสนจัยไหม

Comment

ผมซื้อ Mac ใช้ไปใช้มากลับเปิด windows เป็นหลัก เพราะ windows สามารถทำได้ทุกอย่าง Mac บางอย่างไม่สามารถทำได้

Comment

Originally posted by BouyStriker View Post
                    วันนี้ ผมไปเจอ invisible shield 1200 น่าซื้อมากมายเลย พวกคุนจะซื้อกันไหม ของ macbook /macbook pro มีใครสนจัยไหม
                    ผมยังไม่ได้ติดฟิลม์เลยอะ ใช้มา เกือบ2เดือนละ ถ้าติดคงติดแต่จอด้านใน ด้านนอกคงไม่ติดเด็ดขาดด

แต่ฟิลม์ invisible shield นี้ทนสุดๆ

Comment

Originally posted by vani11ass View Post
                      ผมยังไม่ได้ติดฟิลม์เลยอะ ใช้มา เกือบ2เดือนละ ถ้าติดคงติดแต่จอด้านใน ด้านนอกคงไม่ติดเด็ดขาดด

แต่ฟิลม์ invisible shield นี้ทนสุดๆ
                      ผมจะไปซื้อมาลองติดดีไหมครับคุนพี่ แนะนำทีหรือจะช่ายเปงกรอบดีอะ สีสวยดีด้วยอิอิ

แต่ตั้ง 1990 แน่ะ

Comment

ส่วนตัวผมชอบโมชิมากกว่านะครับ มันดูกลืนกันดี
                        ส่วนที่ผมติดคือส่วนที่วางมือครับ ที่อื่นไม่ติดครับ

Comment

Originally posted by Kho_t_de View Post
                          ส่วนตัวผมชอบโมชิมากกว่านะครับ มันดูกลืนกันดี
                          ส่วนที่ผมติดคือส่วนที่วางมือครับ ที่อื่นไม่ติดครับ
                          อืมหรอครับ MOSHI ก็น่าสนเนอะ MOSHI นี้เท่าไหร่ครับ

แล้วเวลาเล่น MAC ที่บ้าน ท่านได้ ถอดแบตออกไหมครับ

Comment

เรื่องแบตผมเคยอธิบายไปแล้วนะครับ
                            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=395721

Comment

http://www.moshimonde.com/palmguard.htm

รายละเอียดโมชินะครับ

Comment

Originally posted by BouyStriker View Post
                                ผมจะไปซื้อมาลองติดดีไหมครับคุนพี่ แนะนำทีหรือจะช่ายเปงกรอบดีอะ สีสวยดีด้วยอิอิ

แต่ตั้ง 1990 แน่ะ
                                ติดเป็นกรอบมันจะทำให้เครื่อวร้อนเข้าไปอีกนะ หุหุ

Comment

Working...
                                X