เกี่ยวกับเรื่องตัวระบายความร้อน แบบซิ้งค์พัดลม หรือ แบบระบายด้วยน้ำ ที่ช้กับ การ์ดจอ XFX GeForce 7800GS 256MB GDDR3 AGP 4X/8X นะครับ ผมหามานานแสนนาน ที่สามารถใช้ได้บ้างครับ คือเข้าไปดูในเว็ป ต่างๆ แล้ว ไม่มียี่ห้อ หรือ รุ่นไหนที่ใช้หรือรับรองรุ่นนี้ได้เลย และคิดว่าก็มีหลายๆ ท่านที่ใช้การ์ดจอรุ่นนี้ ประสบ เช่นกัน ผมเลยอยากจะขอความช่วยเหลือนะครับ พอจะมี วิธีหรือดัดแปลง ให้ใช้กับตัวระบายความร้อน ที่มีขายอยู่ในท้องตลาดนะครับ