Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!!! ค้างหน้าแบ่ง patition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!!! ค้างหน้าแบ่ง patition

เป็นเครื่องรุ่นเก่าครับ ลง winxp ตอนแรกก็ รันไปเรื่อยๆไม่มีปัญหา พอถึงหน้าแบ่ง patition

จะขึ้นหน้าแบ่ง ไดร์ขึ้นมาครับ ที่นี้แหละ กดอะไรไม่ได้เลยครับ ค้างไปเลย ลองเปลี่ยนแผ่นแล้ว ก็

เป็นเหมือนกกัน เปลี่ยน hdd แล้วก็เป็น เปลี่ยนpower ก็เป็น สลับ ram ก็เป็น ใครมีคำปรึกษา

ดีๆช่วยบอกหน่อยครับ หมดปัญญาแล้ว ผมจะทำเครื่องไปให้พ่อผมเล่นที่ต่างจังหวัดอะครับ

ช่วยทีครับ

ขอบคุณครับ จะไม่ลืมพระคุณเลย

Hard ware ท่าน ไม่รับ หรือป่าวคับ ??

ตอนแรกก่อนที่จะลงใหม่ ใช้ วินโดว์ ไรอยู่อ่า

Comment

เช็ค Bad HD

Comment

ตอนแรกก็ใช้ winxp นะครับ

ผมเช็คหมดแล้วครับ hdd ก็ลองเอาตัวอื่นมาใช้ก็ค้างครับ

Comment

เช็ค Memtest

Comment

Working...
          X