Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาเตือนกันอีกซักนิด ไตรมาสสองปีหน้าเตรียมพบ ซีพียู 6 คอร์ในแบบฉบับเดสก์ท็อป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอQX9770ราคาลง แต่ไม่รู้มันจะมีเหลือให้ซื้อป่าว

Comment

^ ^

เหลือ มือ 2 เอิ๊กๆ

เอามาโหลดบิท เป็นว่าเล่น คริคริ

Comment

โอวววววววววว 1366 กับ X58 มีอนาคต อิๆ แจ่มๆ

Comment

จะมากับชื่อออะไรหน้อ

Q6600 กลายเป็นตำนานไปแล้ว ปีหน้า i7 920 คงเป้นตำนานตาม

Comment

Originally posted by _d View Post
            ลายเซ็นต์จุกโผล่ครับ

ผมรีบสังเกตุที่ avata ด้วยอีกที่ สรุปว่าโผล่เหมือนกัน ^^" หวังว่าไม่ออกทะเลนะ

Comment

สำหรับผม E8xxx Q95xx ก็แรงเหลือๆ สำหรับ XP แล้วคับ

วิสต้าก็เหลือๆเลยคับ ยังอีกนาน (สงสัยอัพอีกทีตอน 8 Core มาไทย) อิอิ

Comment

Q E โดนทิ้งซะละ

6 core 12 thread จะมากไปไหนนน

Comment

Working...
                X