Announcement

Collapse
No announcement yet.

รายละเอียด ATI HD 4770

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รายละเอียด ATI HD 4770

ราคาตอนนี้เท่าไหร่ครับ แรมเท่าไหร่ คุ้ม ค่ามาก ไหมครับ

อีกอย่างครับ ผมไม่รุว่า การ์ดจอตัวไหน ใช่ xfx 4770 ที่เพิ่งเปิดตัวไหม ผมไม่รุจริง ๆ ครับ พอจะมีรูปบ้างไหมครับ

Comment

เท่าที่เห็นก็มีของ XFX นั่นแหละครับ ประมาณ 3800

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=460411

Comment

ไปดูนี่ครับ เผื่อสนใจ

http://forums.overclockzone.com/foru...461398#taglist

Comment

ก่อนหน้านี้ผมตั้ง ทอปปิคไปว่า การ์ดจอตัวไหนดี มีแต่คนบอก ati hd 4770 แต่ไปหารูปมันไม่ใช่ตัวนี้แฮะ มันจะเปนแท่ง ๆ ใหญ่ ๆ หน่อย แต่มีอีกคนบอกน่าจะเปนตัวนี้ งง เลยตกลงตัวไหน คนละตัว

Comment

โห 3800 อาทิตย์หน้าไปถอยเลย อดทดเล่นออนบอร์ดมาสักพักละ

Comment

ราคาในWeb Saveway ปรับเป็น 3950ละ ไม่รู้หน้าร้านเท่าไร

Comment

คนสนใจเยอะปุ๊ป ราคาก็ขึ้นปั๊บเลยนะ อิอิ

Comment

ร้าน JIB มาแล้วค่ะ

512/ATI HD-4770 XFX [HD477A-YDLC] PCI-E DDR5 Core:650 256Bit [HD477A-YDLC] 3-Y 3,890

Comment

Originally posted by ChoBitz View Post
                    ร้าน JIB มาแล้วค่ะ

512/ATI HD-4770 XFX [HD477A-YDLC] PCI-E DDR5 Core:650 256Bit [HD477A-YDLC] 3-Y 3,890
                    จัดมาครับ มาแล้วด้วย คิคิ

Comment

Originally posted by supertip View Post
                      จัดมาครับ มาแล้วด้วย คิคิ
                      ตกลงเปง128bitหรือ256bitกันครับเนี่ย

Comment

หมดทุกร้านใน ราชอาณาจักรไทย คร้าบ เซ็งๆๆ

วันนี้ไปเสียเที่ยว

Comment

Originally posted by JMR View Post
                          หมดทุกร้านใน ราชอาณาจักรไทย คร้าบ เซ็งๆๆ

วันนี้ไปเสียเที่ยว
                          จิงหรอเนี่ย

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
                            ตกลงเปง128bitหรือ256bitกันครับเนี่ย
                            128bit ddr5 ครับ

Comment

หมดทุกร้าน .. ซื้อคอมมาที่ TK

ต้องทนเอา 9400 gt ของร้านมาใช้ก่อน แง ๆ

Comment

Working...
                              X