Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดBit เวลาไหนดีอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดBit เวลาไหนดีอ่ะ

ผมโหลดพวกหนังตอนกลางวันทำไมมานอืดเป็นเต่าเลยอ่ะคับ วิ่งไม่เกิน 20 kb แต่พอโหลดกลางคืนหลัง 12.00 วิ่งมา 300+ เพื่อนๆโหลดเวลาไหนกันบ้างอ่ะคับ หรือมานเป็นที่ Net ผมเอง

ลืมบอก Net ผมใช้ทรู 3 เมก เทสแล้ววิ่งประมาน 2600+/350

Comment

น่าจะมีอะไรผิดปกติ
      ทรู 1 M เปิดโหลดตลอด วิ่ง 100-110 K/s นิ่งๆ
      โหดไม่โหด ดูเอา โหลดกระจาย (ขนาดเน็ต 1 M) 555
      3 ไฟล์ รวมกัน 70 GB ^^

Last edited by TWK.; 2 May 2009, 13:57:17.

Comment

ทรูวิ่งทั้งวันก็น่าจะนิ่งนะ 20k คนปล่อยโหลดน้อยไปป่าวครับหรือโหลดจากเวปนอกครับ

Comment

ลอง ปิดเราเตอร์ แล้วเปิดใหม่ดูครับ ตอนกลางวันบางทีผมก็เป็นแบบนี้

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            น่าจะมีอะไรผิดปกติ
            ทรู 1 M เปิดโหลดตลอด วิ่ง 100-110 K/s นิ่งๆ
            โหดไม่โหด ดูเอา โหลดกระจาย (ขนาดเน็ต 1 M) 555
            3 ไฟล์ รวมกัน 70 GB ^^

หนังไรอ่ะท่าน หนักโคตรรรร

Comment

หาเว็บ Strawberry สักเว็บ นิ้ง ๆ ทั้งวัน *0*!!!

Comment

โหลด 24.ช.ม มีคนปล่อยป้าว หรือโหลดตามๆๆกันอยู่
                Last edited by kidnapped1; 3 May 2009, 21:44:35.

Comment

24 ไปเลย

โหลดได้อยู่แล้ว

ถ้ามีคนปล่อย

เหมือนที่ท่านข้างบนบอกครับผม

Comment

ไม่มีคนปล่อยอะสิครับ

Comment

ทุกเวลาเลยครับ ใช้ให้คุ้มผมโหลดเต็มๆ สปีดข้ามวันข้ามคืนเลย

Comment

ก็เปิดทิ้งไว้เรื่อยๆ แหละครับ
                        มันตั้ง auto shutdown ได้นะ เวลาโหลดเสร็จแล้ว

Comment

เครื่องที่ไว้ใช้โหลดเปิดมาเป็นปีไม่เคยปิดเลย

เนทแค่ 2MB วิ่ง 210-225 ทั้งวันเลย
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

เลือกโหลดที่มีคนปล่อยเยอะๆครับ

Comment

Working...
                            X