Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Router หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Router หน่อยครับ

คือจะซื้อเร้าเตอร์มาใช้อ่ะครับ โมเด็มทรูที่บ้านมันเน่าแล้ว

ตัวนี้มันดีไหมครับ มันมีพวกปัญหาอื่นๆ หรือเรื่องสัญญาณมาเต็มไม่เต็มหรือเปล่าครับ

หรือมีตัวอื่นดีๆ อยากให้แนะนำหน่อยครับ

อยากใด้ตัวที่มันราคา 1500 ไม่เกิน 1600 อ่ะครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by ll3unniez; 2 May 2009, 16:56:29.

ซัก 2 พันขึ้น จะใด้เครื่องที่แรงพอๆ กัน แต่เย็นกว่า + อเดปเตอร์ดี(ทน+เย็น)กว่า + ไวเลสไกล

Comment

เครื่องนี้ รุ่นไร้เสาหรอครับ -*-

Comment

คือไม่ต้องเอาที่มันดีมากก็ใด้ครับ ผมไม่ใด้ใช้ไวเลสด้วย

เอามาเล่นที่บ้านต่อกับ Adsl ของ ทรู 8m อ่ะ อยากให้ไม่มีปัญหาเรื่องสัญญาณที่ส่งมา ก็พอใจและคับ

ขอบคุณคับ

Comment

gเอาของSMCซิครับ ตอนนี้คงราวๆ1400ครับ 4พอรท์ครับ แรงดีหาพัดลมเป่าให้ก็โอเคครับ

Comment

Working...
          X