Announcement

Collapse
No announcement yet.

error นี้แก้ยังไงครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• error นี้แก้ยังไงครับท่าน

ต้องถึงขั้น format ใหม่หรือไม่ครับ

พอดี มันมีโปรแกรมที่ต้องใช้เฉพาะด้านอยู่ แต่ไม่มีตัวติดตั้ง และไม่รู้วิธีติดตั้งโปรแกรมนั้น

อยากหาวิธีแก้โดยที่ไม่ต้อง format น่ะครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

อัพเดท NOD แล้วสแกนก่อนนะครับ ตาแดงแล้ว ฐานข้อมูลน่าจะเก่าพอดู

Comment

อัพ NOD เรียบร้อย แสกนเรียบร้อยครับ ยังอยู่เหมือนเดิม

เหมือนกับว่าโดนไวรัส ทำอะไรทิ้งไว้ซักอย่าง ลบตัวไวรัสไปแล้ว แต่ยังเหลือของตกค้าง -*-

ใครรู้วิธีแก้ ช่วยด้วยคร๊าบ

Comment

Kaspersky Anti-Virus 2009
        Kaspersky Internet Security 2009

Comment

Working...
        X