Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ5kเล่นเกมส์ sims2ได้ จัดยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แม่เค้าให้งบเหมือนประชดเลย -- * --

Comment

Originally posted by peemseed View Post
      แม่เค้าให้งบเหมือนประชดเลย -- * --
      อย่าพูดอย่างนั้นสิ อย่างน้อยก็ไม่จัดเวอร์ๆงบบเเสนๆแล้วกันน่า

เครื่องเก่าน้องเพื่อนเอามาโหลดบิตซะ

ขอบคุณท่านที่เข้ามาตอบครับ เด๋วไปซื้อเร็วๆนี้

งานเข้าครับ

บอร์ดECS 780GM-A ที่เสรีหาไม่ได้

เค้าเสนอ ของASUS มา ครับ ใช้รุ่นไหนดีครับ
      Last edited by Dej_SAVAGE; 8 May 2009, 14:06:53.

Comment

ASUS M3A78-EM ครับ ^^"

Comment

X2 7750 2400
          ASUS M3A78-CM 2500
          RAM KINGTON 2G 800

เท่านี้พอครับ HDD เดิมเอามาใช้ได้ครับ ที่เหลือไม่ใช้ก็ขายเอามาเพิ่มอย่างอื่นครับ

Comment

เสรีร้านไหนบอกด้วย
            จะไปดู

Comment

ช่วยจัดให้แม่ผมด้วยน้ะครับงบ 5K ห้ามเกินด้วยครับ
              พอดีคอมเครื่องเก่าของแม่เค้าเก่ามากกกกกกกกกกกก

มี CD-RW แบบ IDE กับ HD แบบ IDE แล้วก้อ เคสติด PSU เก่าๆตัวนึงอ้ะครับ
              ผมไม่รู้ว่าจาเอาของเก่ามาใช้บ้างได้ไหม แม่เค้าอยากได้มือ 1 อ้ะครับ

ที่ดูไว้
              Athlon LE-1640
              ASROCK N68-S
              1024/800 KINGSTON

ปล.เครื่องเก่ามันแค่ P III เองครับแรมก้อ SDRam เก่ามากๆ แค่อยากรุ้ว่า PSU ตัวเก่าเอามาใช้ได้ไหม

ช่วยแนะนำด้วยครับงบน้อยจัด แหะๆ
              Last edited by TKiTTY28; 13 May 2009, 14:08:17. Reason: innocent

Comment

Working...
              X