Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาลูกบอลรองโน๊ตบุคครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาลูกบอลรองโน๊ตบุคครับ

ต้องการซื้อลูกบอลรองโน๊ตบุคที่ชื่อรุ่น twist ball น่ะครับ ใครมีต้องการจะขายโพสเลยหรือ pm มาก้อได้นะคับ

ปล.ใช้แล้วจะได้ผลดีมั้ยครับ ช่วยให้เครื่องไม่ร้อนจิงป่าวอะ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=428957

Comment

ผมใช้ฟองน้ำรองแทน ได้ผลเหมือนกันครับ หุๆ
      ตั้งแต่ตอนนั้นมันยังไม่บุบลงเลย

ตัวลูกบอลก็ดูเวิร์กดีนะครับเพราะพกไปไหนมาไหนได้ด้วย

Comment

ผมเวลาไปข้างนอกจะใช้ยางลบซัก 2 ก้อนรองที่ฐานด้านหลังครับ ประหยัดกว่า ให้ผลพอๆ กัน ใช้พื้นที่เก็บน้อยกว่าด้วย

Comment

ของจีน ตะวันนา ก้อนละร้อยอ่ะ

Comment

ฟอร์จูน ลูกละ 99 แถมสาวแจ่มกว่าที่อื่นด้วย เลือกเอา

Comment

maxkro มีเป็นเข่ง

Comment

ฝากน้ำไม่ง่ายกว่าหรอท่าน สิงค์ ช้าง เนสเล่ห์ เลือกตามสบาย

Comment

Working...
                X