Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนที่ใช้ GALAXY GTX 260 OC ครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนที่ใช้ GALAXY GTX 260 OC ครับ??

- แรงไหม? มีปัญหาความร้อนไหม? ดีไหมครับช่วยวิจารหน่อยครับ??
    - ผมต้องใช้ Mainboard ตัวไหนถึงใส่ตัวนี้ได้ครับ/ราคาประมานเท่าไร(Mainboard) ส่วนCPUที่จะซื้อ "CORE 2 QUAD Q9400 2.66GHz" ครับ??

ขอบคุณมากๆนะครับ..
    Last edited by ิb A n K; 2 May 2009, 23:45:48.

รีวิว
    http://www.tweaktown.com/articles/18...rd/index8.html

Comment

WoW !!! แรงจริง

เออว่าแต่ผมใช้ WINDOW XP กับ Card จอ ตัวนี้ได้ไหมครับ หรือว่ามันรองรับ WINDOW VISTA อย่างเดียวครับ?

Comment

ผมก็ใช้ XP นะ

Comment

มันได้ทุก WiNDOWs นิ ค๊าบ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ผมก็ใช้ XP นะ
            จขกท.เขาหมายถึงในreview
            ในนั้นเขาใช้วิสต้าเทส เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by ิb A n K View Post
              WoW !!! แรงจริง

เออว่าแต่ผมใช้ WINDOW XP กับ Card จอ ตัวนี้ได้ไหมครับ หรือว่ามันรองรับ WINDOW VISTA อย่างเดียวครับ?
              Originally posted by MuMaZor View Post
              จขกท.เขาหมายถึงในreview
              ในนั้นเขาใช้วิสต้าเทส เอิ๊กๆ

Comment

ในreviewเขาอ่ะ

Comment

Originally posted by ิb A n K View Post
                  - แรงไหม? มีปัญหาความร้อนไหม? ดีไหมครับช่วยวิจารหน่อยครับ??
                  - ผมต้องใช้ Mainboard ตัวไหนถึงใส่ตัวนี้ได้ครับ/ราคาประมานเท่าไร(Mainboard) ส่วนCPUที่จะซื้อ "CORE 2 QUAD Q9400 2.66GHz" ครับ??

ขอบคุณมากๆนะครับ..
                  แรง ไม่ร้อน ดีไหม?อันนี้แล้วแต่คนชอบผมว่ามันถูกดีเลยจัดมาวันแรกๆที่ออกเลย

ส่วน Mainboard หาที่มัน support Pci Exprss 2.0

แล้วก็กะที่ว่างของเคสให้ดีละการ์ดมันยาวประมาณกระดาษ A4

Comment

เชียกาลาซี่ 5555
                    มาอีกคน

Comment

เวลา เห็นGalaxy ผมนึกถึงของถูกอะครับ

เห็นมันถูกสุดในหมู่การ์ดจอแล้วอะ

เห็นGTX260 OC 7550

Comment

จะไปถอยวันนี้ครับ แต่ยังลังเลอยู่จะ 275 เลยดีเปล่า
                        ท่านๆว่าไงดีครับ? ถ้าคิดถึงตอนราคาตก

Comment

เหอๆ กด 275 เลย แรงกว่า 260 มาก

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                            เหอๆ กด 275 เลย แรงกว่า 260 มาก

Comment

เชียร์ Galaxy ชอบซิงค์ ... สวยดี กล่องก็สวย ........ ใช้แต่ Galaxy โฮะๆ

Comment

Working...
                              X