Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำAcer Aspire 2930-742G32Mn/C008ด้วยครับจะซื้ออาทิตย์หน้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำAcer Aspire 2930-742G32Mn/C008ด้วยครับจะซื้ออาทิตย์หน้า

แนะนำ Acer Aspire 2930-742G32Mn/C008 ด้วยครับจะซื้ออาทิตย์หน้า

-โมเดลนี่มีปัญหาความร้อนเหมือนตัวก่อนไหมครับ

-ท่านใดมีไว้ใช้แล้ว ช่วยคอมเม้น หน่อยนะครับ

ดัน

Comment

ผมว่าก็okนะครับ acerรุ่นใหม่เดี๋ยวนี้เรื่องระบายความร้อนดีกว่าแต่ก่อนมาก โมเดลเหมือนกันแต่ผมไม่ได้ใช้รุ่นนี้นะครับ แต่รับรองเรื่องระบายความร้อนดีกว่ารุ่นก่อนๆแล้วนะครับ

Comment

สวยดี
        ราคาเท่าใหร่เหรอ

Comment

สนใจของมือ 2 ไหมครับกำลังจะขายรุ่นนี้พอดีเลยครับ สนใจหลังไมค์มาได้ครับ ใช้มาตั้งแต่ออกมาใหม่ๆ
          ประมาณ 7 เดือนได้ครับ พลาสติกรอบเครื่องยังไม่ได้แกกะ และติด สติ้กเกอร์กันรอยที่ฝาเครื่องตั้งแต่ซื้อมาเลยครับบ ไม่มีปัญหาอะไรครับ รวมทั้งเรื่องความร้อนก็ไม่มีครับ ปัญหาเรื่องความร้อนของ acer นี่ต้องประมาณรุ่นเก่าๆ น่ะครับ รุ่ยใหม่ๆนี้ไม่มีปัญหาเรื่องนั้นแล้ว

Comment

ขอบคุณครับ
            สนใจแต่มือ1 ครับ มีคนจะซื้อฝากมาดู ตัวนี้27900
            ดูจอ 12 นิ้ว อย่างเดียว เห็นมีอยู่ยี้ห้อเดียวที่12
            ตัวผมใช้S41 ครับ Acer ไม่ค่อยมีความรู้ครับ

กลัวว่ามันจะร้อน คนใช้จะเอาไปเมืองนอก ไม่รู้เรื่องคอมด้วย
            เลยอยากให้แน่ใจว่าไม่มีปัญหาครับ

Comment

เครื่อวเล็กเสป็คดี ราคาก็น่าสนใจทีเดียวครับ
              เพราะใช้ Intel 4500 HD ด้วย เลยน่าจะเย็น
              ไม่เป็นกังวลกับเรื่องความร้อน

Comment

ดันอีกนิด ขอหลายๆ ความเห็น

Comment

ดันอีก

Comment

acer รุ่นใหม่เย็นหายห่วงพี่น้อง

Comment

ขอดันอีกที

Comment

OK.เลยครับแจ่ม

Comment

Working...
                        X