Announcement

Collapse
No announcement yet.

x-menติดด่านทดลอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x-menติดด่านทดลอง

คือว่าต่อจากที่เราโดนเหยียบกงเล็บ
    แล้วไปต่อที่ห้องทดลองแล้วให้ฆ่าหุ่น ล่องหน4 ตัวแล้วไปไงต่อ
    ผมกดเลข1 มันก็บอกไปทางประตูแล้วมีเครื่องอยุ่ข้าง ที่ตอนแลกเครื่องนี้จะมีผู้หญิงพูด

ถ้าเดินไปอีกห้องจะมีคอม2ตัวหน้าจอสีเหลือง ให้กดcเพื่อปิดแต่เดวมันก็เปิดมาอีก งง
    ถ้าผมอธิบายงงเดวเอารูปมาให้ดู

ไปยืนอยู่หน้าหลอดทดลองสัตประหลาดตัวใหญ่ๆอะ ยืนถูกจุดแล้วมันจะกระโดดออกมา

Comment

ติดอีกด่านล่ะครับ ที่มีตัวยิงจรวด
      ใส่เราแต่โดดไปฆ่ามันไม่ได้ ส่วนผู้หญิงโดนขัง กด1 ก็ไม่บอก ทางเลย

[IMG][/IMG]

Comment

ด่านนั้นผมก็งง ครับ

คือ รอมันยิงมา แล้ว กด Z ตอน กระสุนจะโดน มันจะสะท้อน กลับ

แล้วเราจะช่วย เด็กหญิง เทเลพอร์ต ได้ครับ หุหุหุหุ

Comment

ผมเล่นแล้วมีปัญหาอะครับ

spec คร่าวๆ นะครับ

GTX285
          CPU Q9550
          RAM 4 GB

คือ เล่นตอนแแรกๆ ไม่กระตุก พอเล่นไปซัก 10 นาที เริ่มกระตุก

เซ้งมากเลย

ใครเป็นอย่างผมมั่งครับเนี่ย หรือว่า ต้องไปปรับอะไร(มันไม่มี ออฟชั้นอะไรให้ปรับเลย)

ทั้งๆ ที่การ์ดจอก็ไม่น่าใช่ CPU ก็ไม่น่าใช่

ซึ่ง เวลาเล่น ดูตรง cpu usage มันขึ้น 60-80% เลย แม่เจ้าาาาา เยอะเกิน

call 4 , call WaW ยังไม่เป็นเล่นลื่นสบาย

เกมมันห่วยจริงหรือ

รอ patch ละกัน
          Last edited by leaderpor; 4 May 2009, 01:58:21.

Comment

เกมนี้ทำมาไม่ดีครับ มันกระตุก เป็นบางครั้งผมยังกระตุกเลย
            คอมเทพก็กระตุก

Comment

ติดอีกล่ะ ด่านหนีน้ำอ่ะ ไม่ทีนซักที ผมใช้พุ้งตัวกับกลิ้งตัวอ่ะ ใครใช้นอกจากนี้มั้ง

Comment

ผมก้อตุก

Comment

Originally posted by Auto HD View Post
                  ติดอีกล่ะ ด่านหนีน้ำอ่ะ ไม่ทีนซักที ผมใช้พุ้งตัวกับกลิ้งตัวอ่ะ ใครใช้นอกจากนี้มั้ง
                  วิ่งไปเรื่อยๆ จนเกือบทันรถ กด E (ล็อค) แล้ว กด Q (กระโจนตัว) จะขึ้นไปบนรถ แล้วทำไปเรื่อยๆครับ

Comment

ตรงนี้ผ่านไง

Comment

Originally posted by jonoaugi View Post
                      ตรงนี้ผ่านไง
                      คลิ๊ก เมาท์ซ้าย ย้ำๆ อย่ากดค้าง ทำไปเรื่อยๆ ครับ

Comment

ใครว่าภาพสู้ของps3ไม่ได้อ่ะผมว่าก็สวยดีนิ

Comment

ติดอีกแล้วอันนี้สุดความสามารถแล้ว
                          ยังไงก้ไม่ได้โดดไปไม่ได้ครับลองทุก ทางล่ะมาตอบที

[IMG][/IMG]

Comment

Comment

เดินไป เอาหิน ไป วาง หน้า หุ่นตัวที่ 3 แล้ว โดด ฟันไม้แตก แล้ว หมุน ใหม่ แล้ว โดด ผ่าน หุหุ

Comment

Working...
                              X