Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนดูให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนดูให้ทีครับ

CPU-E7400 -4530
    Main-P5QL PRO -3100
    Ram-PQI 2gb -800
    VGA-AXTROM gts250/512 -6000
    PSU-SILVERSTONE Power Supply 500 -2400
    ================16920==================
    เอาไว้เล่นเกม คิดว่าจะ oc cpu ให้ถึง 4.0 จะได้ป่าวครับ mb ตัวนี้
    ถ้าจะให้ถึง 20 k นี้จะเปลียนตัวไหนดีครับร้าน แถวบ้านผมมีร้าน hwi
    ร้านเดียวครับบบ
    ======================================
    Thank
    ----------------------------------------------------------
    ------- ------- ----------- ---------------------
    -------- ------- ----------- --------------------
    -------- ------ ----------- ---------------------

ไม่มีคนตอบเยย

Comment

OC ถึง 4.0 ครับ

แรม ผมว่าเปลี่ยนเป็น KINGSTON ก็ดีนะ

Comment

แรม ถ้าผมซื้อแบบ 1gb 2 ตัวกับ 2 gb 1 ตัว
        แบบไหนจะดีกว่ากันอะครับบ

Comment

1Gbx2 ดีกว่าครับ

เผื่อ ตัวหนึ่งแต๊บ จะได้เหลือ อีก ตัวไว้ใช้งาน

Comment

ผมมีชุดให้เทียบ คืนนนี้เอาขึ้นเวปให้ดูครับ เอิ้กๆๆ

E7400+ GTS250

Comment

^ ^

จัดมา ครับ รอดูๆๆ เอิ๊กๆ

Comment

E7400 กับ mb ตัวนี้ oc ได้ 4.0
                แล้วถ้า e8400 ละครับ จะได้เท่าไร

Comment

Originally posted by taratorn View Post
                  E7400 กับ mb ตัวนี้ oc ได้ 4.0
                  แล้วถ้า e8400 ละครับ จะได้เท่าไร
                  เพิ่มอีก2พัน เอาE8400 มาเลยค่ะ แรงสุดๆ

Comment

ถ้าเอาไว้เล่นเกม เปลี่ยน vga เป็น gtx 260 กับเปลี่ยน cpu เป็น e8400
                    อันไหนจะเล่นเกมลื่นกว่ากันครับบบ
                    เดี้ยวจะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว -.-

Comment

E8400+GTX260

นี่มัน โคตะระ ลื่นเลยนะค๊าบ

Comment

E8400+GTX260

นี่มัน โคตะระ ลื่นเลยนะค๊าบ
                        อืม !!! ไม่ใช่อย่างั้นน หมายถึงเปลี่ยน vga เป็น gtx260

กับเปลี่ยน cpu เป็น e8400

เปลี่ยนอันไหนเล่นเกมดีกว่ากัน

---------------------------
                        คำถามต่อยอด *-.-
                        ถ้า E8400+GTX260 นี้ใช้ psu ตัวนี้ได้ปะครับบ
                        แล้ว E8400+GTX260 เล่น gtaปรับได้ประมาณไหน
                        Last edited by taratorn; 4 May 2009, 09:48:56.

Comment

ถ้าเป็น e7400+gts250 เล่น gta ปรับได้ประมาณเท่าไรครับบ
                          Last edited by taratorn; 4 May 2009, 09:48:28.

Comment

Working...
                          X