เมื่อวันก่อน เอา NFS Carbon มาลง ของแท้นะครับ

ลงเสร็จแล้วอัพ patch 1.3 ภาษาไทย

เสร็จแล้วก็เข้าเกมตามปกติ

แต่ เซ็งครั้บ

พอโหลดฉากแรกที่เป็นรูปผู้หญิงพูดน่ะครับ เริ่มไปไม่กี่วิค้างเลย คอมค้างเลยนะครับ กดอะไรไม่ได้เลย แน่นิ่งสถานเดียว ต้องกดปุ่ม reset ไป

ลองกี่ครั้งก็เป็นหมด เซ็งครับ บางครั้งไม่ค้าง แต่ไปค้างตอนกำลังเล่น กำลังมันส์ ๆ เลย

เป็นเพราะอะไรครับ ? วันนี้ค้างทั้งวัน ทั้ง ๆ ที่เกมอื่นก็เล่นได้สบายๆ ไม่มีปัญหา

เสปกตามลายเซ็นต์นะครับ

ลงไดรว์เวอร์ Catalyst 9.2 AGP hotfix แล้วก็ DirectX 9.0c March2009