Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ตัวไหน แรงสุด ตอนนี้ครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ตัวไหน แรงสุด ตอนนี้ครับ ?

อยากรู้ว่า CPU ตัวไหน แรง สุดครับ เอาตระกูล อะไรก็ได้นะครับ
    ผมอยากรู้ว่า ใน ค่าย Intel CPU ตัวไหนแรงสุด ตอนนี้ เอาเน้นเร็วนะครับ แบบ ปี๊ดๆ เลย
    จัดให้หน่อยนะครับ ( บอกราคาด้วยก็ดีนะ )

ตอนนี้ ผมเล็ง Core 2 Duo รุ่น E8600 อยู่อ่า ช่วย แนะนำด้วยนะว่าจาซื้อดีมั้ย *-*
    Last edited by 1221122112; 3 May 2009, 20:21:20.

Intel® Core™ i7 Processor Extreme Edition I7-965

Comment

i7 975EE

แรงสุดแล้วค๊าบ

ราคาก็ xxxxx

Comment

CЄLЄRON แรงสุดล่ะ 555+

Comment

Originally posted by 1221122112 View Post
          อยากรู้ว่า CPU ตัวไหน แรง สุดครับ เอาตระกูล อะไรก็ได้นะครับ
          ผมอยากรู้ว่า ใน ค่าย Intel CPU ตัวไหนแรงสุด ตอนนี้ เอาเน้นเร็วนะครับ แบบ ปี๊ดๆ เลย
          จัดให้หน่อยนะครับ ( บอกราคาด้วยก็ดีนะ )

ตอนนี้ ผมเล็ง Core 2 Duo รุ่น E8600 อยู่อ่า ช่วย แนะนำด้วยนะว่าจาซื้อดีมั้ย *-*
          เอาไปทำไรครับ

i7 กะ p4 มันก็เล่นมาริโอได้เท่ากันครับ

ต้องดูด้วยใช้ไร แรงซื้อมาใช้ไม่คุ้ม ก็ไม่สมควรครับ

Comment

Originally posted by คนท้า(ทาย)ฟ้าลิขิต View Post
            เอาไปทำไรครับ

i7 กะ p4 มันก็เล่นมาริโอได้เท่ากันครับ

ต้องดูด้วยใช้ไร แรงซื้อมาใช้ไม่คุ้ม ก็ไม่สมควรครับ
            โอย

เปรียบ เทียบ ซะ

i7 เล่น MARiO ลื่นกว่า P4 ครับ พี่น่้อง

Comment

E8600 คิดเหมือนโผ้มเลยยย กะว่าจะเอาแต่ +- ความจำเป็นเรียบร้อย ก็เลยกลายร่างเป็น E5200 อย่างช่วยไม่ได้ 5 5+

Comment

cpu แรงๆ เล่นเกมส์เก่าๆแล้วกระตุก - -

Comment

Cell

Comment

Originally posted by slate View Post
                    Cell
                    ถ้า CELL มันใส่ กะ 775 ได้

ไม่เหลือครับพี่น่อง

Comment

แรงทะลุนรก

Comment

Q6600 (เฉพาะของผม) ครับ ^^"

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                          โอย

เปรียบ เทียบ ซะ

i7 เล่น MARiO ลื่นกว่า P4 ครับ พี่น่้อง
                          มาเล่น free cell แข่งกันป่ะ
                          ปล. มันจะแรงกันแค่ไหนถ้าเกมมัน limit FPS ไว้ แรงให้ตายก็วิ่งได้เท่าที่มันจำกัดนั่นแหละ

Comment

ไม่บอกก็ต้องรู้ว่า P4 แรงสุดครับ(ในบรรดาเครื่องที่ผมมีน่ะ)

Comment

Originally posted by au5204 View Post
                              ไม่บอกก็ต้องรู้ว่า P4 แรงสุดครับ(ในบรรดาเครื่องที่ผมมีน่ะ)

Comment

Working...
                              X