Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 7000 เองครับ ช่วยทีครับเอาเล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 7000 เองครับ ช่วยทีครับเอาเล่นเกม

มีงบแค่ 7000 ครับ (ไม่เอาจอ) ช่วยจัดให้ทีครับขอเป็น amd เอาไว้เล่นเกม โหดๆได้อ่ะครับ(ไม่รุราคาแค่นี้จะได้เปล่า)
    เอาเป็นของมือ2ก็ได้คับ ปนๆกันมาช่วยจัดให้หน่อยครับ ขอบคุนคร๊าบบ

ผมว่า งบเครื่องใหม่ 7000 ได้แค่ ทำงาน เล่นเน็ท เล่นเกมเก่าได้ก็ดีแล้วอะครับ

Comment

พวกอ่ะไหล่มือ 2 ซื้อๆๆมาประกอบไม่ได้หรอคับ

Comment

ถ้าซื้อมือ2 ทุกอยางก็ได้แต่เหนื่อยต้องนั่งดูประกันอีก แล้วกว่าจะหามาให้ได้ถูกใจ
        ผมว่าต้องหาคนที่รู้จักด้านตลาดของเก่าพันธุ์แท้ละครับ ราคาทั้งเครื่องแค่นี้การ์ดจอ ออนบอร์ด แนนอน
        รู้ๆกันอยู่ว่ามันไปได้แค่ไหน

Comment

7000 โดนการ์ดเมพเข้าไปเกือบไม่พอ อะจร้า

Comment

Working...
          X