Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครสามารถเปิดเพลงนี้ แล้วอัดเป็นไฟล์เพลงใหม่ได้ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองใช้โปรแกรม All Media Fixer กู้ขึ้นมาดูนะครับ....แต่ผมลองลงโปรแกรมกับวินโดว์เอ็กพี แพ็คสามแล้วไม่เวิร์ค ...... กำ ใครผ่านมาเอาไปลองที หุ หุ เมื่อก่อนเคยใช้กู้ไฟล์มีเดียเสียๆได้ดีทีเดียว
    http://www.realconvert.com/MediaFixer/index.htm

Comment

ช่วยกันหน่อยค๊าบ

ขอบคุณค๊าบ

Comment

ชื่อเพลงคือ อันไหน ครับ

ขอชื่อเพลงแบบเต็มๆ เดียว ลองหาดูให้ ครับ

ว่าแต่ เพลงไทย หรือ ว่า ฝรั่ง ครับ งง??
        Last edited by Areyo; 6 May 2009, 09:50:34.
        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
        sigpic

Comment

Originally posted by Areyo View Post
          ชื่อเพลงคือ อันไหน ครับ

ขอชื่อเพลงแบบเต็มๆ เดียว ลองหาดูให้ ครับ

ว่าแต่ เพลงไทย หรือ ว่า ฝรั่ง ครับ งง??
          ชื่อเพลง ฉันไม่ดีหรอก

Comment

Originally posted by arku View Post
            ชื่อเพลง ฉันไม่ดีหรอก
            น้ำตาลทรายร้องใช่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              น้ำตาลทรายร้องใช่มั้ยครับ
              ใช่ครับผม
              ฉันไม่ดีหรอก-น้ำตาลทราย

Comment

ไฟล์มันเสียนะครับ

Comment

หาใหม่ง่ายกว่าครับ มันอยู่ใน Vampire 337

Comment

หามิได้หนะสิครับ

ถึงอยากให้ช่วยกันค๊าบบบ

Comment

ขอขุดนะครับ เผื่อมีคนเห็นใจ

Comment

โอ้เพลงเทพ ไม่เจอแม้จะใกล้เคียง ..

Comment

Working...
                        X