Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN คนอื่นชอบส่งไวรัสทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSN คนอื่นชอบส่งไวรัสทำไงครับ

พี่น้องครับ เคยเจอ MSN เพื่อนเราหรือคนแปลกหน้าเด้งขึ้นมาพร้อมกับส่งไวรัสไหมครับ ผมขึ้นมาเยอะมากเป็น 10 รายแล้วทำไงดีครับ ช่วยด้วยครับ

บอกเจ้าของ MSN ว่าติดไวรัส ให้ลองหา MSN Virus Cleaner มาลบ เปลี่ยนพาสเวิร์ลด้วย หรือไม่ก็บล๊อกซะครับ

Comment

เปลี่ยนไปใช้ skype ดิ ไม่ต้องไปง้อ MS

Comment

Block

Comment

อันดับแรกถ้าไม่อยากคุยกับเค้าแล้วก็บล็อคครับ

ถ้ายังอยากติดต่ออยู่ก็แนะนำให้เปลี่ยน password
          เวลา log in ก็ ห้ามติกจำรหัสผ่าน

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
            แต่บางรายลบแล้วบล็อกแล้วมันยังเด้งขึ้นมาได้ครับ งงมาก

Comment

Working...
            X