Announcement

Collapse
No announcement yet.

็้HDD WD320GB IDE บอร์ดวงจรไหม้แต่ยังหมุีนได้ พอจะมีทางซ่อมได้รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็้HDD WD320GB IDE บอร์ดวงจรไหม้แต่ยังหมุีนได้ พอจะมีทางซ่อมได้รึเปล่าครับ

HDD WD320GB IDE บอร์ดวงจรไหม้แต่ว่ายังหมุีนได้ ไม่รู้ข้างในเสียด้วยหรือเปล่า ยังงี้พอจะมีทางซ่อมได้รึเปล่าครับ

เคยเห็นไม่รู้ว่าที่ไหน นะ... ถอดเหลือแต่ จาน Disk แล้วเข้าเครื่อง อ่านข้อมูล ...เพื่อเอาข้อมูลคืน
    รึว่าจะเห็นในหนัง..รึเปล่าว.. ถามศูนย์ Notebook ใหญ่ๆ ดูอีกทีนะ ครับ...

Comment

PCBA ไหม้ส่งเคลมเลยครับ

Comment

เคลมไม่ได้ด้วยดิ หมดประกันแล้วครับ ซื้อมาคนขายเค้าประกันให้แค่เดือนเดียวเอง ใช้มาประมาณ 2 เดือนกว่าๆ เจ๊งซะแล้ว ซวยจิงๆ การ์ตูน ซีรี่ส์ หนังชุด เต็มลูกเลย เสียดายจัง

Comment

Working...
        X