Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Windows Genuine คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Windows Genuine คับ

คือพอดีผมใช้ windows XP Original แล้วลืมปิด Update จนขึ้น Windows Genuine ตอนนี้ผมแก้มันไปแล้วแต่ทำไมพอโดนจับ Windows Genuine แล้วเครื่องผมต่อออกเน็ตไม่ได้เลยคับทั้งที่สัญลักษณ ์แลนก็ยังทำงานปรกติอยู่ ไม่ทราบว่าท่านใดมีวิธีแก้ให้ใช้เน็ตได้เหมือนเดิมบ้ างคับ

Update
    ตอนนี้ผมลบ Windows Genuine ได้แล้วคับแต่ทำไมเปิด IE ออก internet ไม่ได้เลยคับทั้งๆๆที่ MSN ก็ออนได้ใครมีวิธแก้ไขบ้างคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    Last edited by sabayjoo_; 4 May 2009, 21:11:26.

WGA Remover

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      WGA Remover
      ลองแล้วมันไม่ได้คับ

Comment

ลงใหม่ดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณมากคับ ผมลงใหม่แล้วคับ

Comment

Working...
          X