Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ tv out notebook ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ tv out notebook ครับ

ผมซื้อ notebook รุ่น hp compaq 6520s C2D 1.8 (ซื้อมา 8 เดือนละครับ 26000 บาท)
    พอเจ้าเครื่องนี้ถูกส่งมาถึงบ้าน
    1.ไม่มีกล้อง
    2.ไม่มีBluetooth
    3.ไม่มีTV Out(มีแต่ช่องต่อออกจอคอม)

เคยไปดู nb ตามห้างเครื่องหมื่นต้นๆมันก็มีครบทุกอย่าง
    ตัวนี้เท่ากับว่ามาแต่เครื่องตั้ง 26000 เสียดายซื้อ acer ถูกกว่ามีครบ

แต่ผมต้องการจะใช้งาน tv out ครับทำอย่างไรดีครับต่ออกจอทีวี 2 ตัวครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X