Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Kx Driverกับ SB0100 แต่เสียงเบสไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Kx Driverกับ SB0100 แต่เสียงเบสไม่ออก

ลง Kx Driverกับ SB0100 แต่เสียงเบสไม่ออก ครับ กดติ๊กที่ Bass redirection แล้วครับแต่ก็ไม่ออกเหมือนเดิม

รูปผิดนิดหน่อยนะครับ ผมไม่ได้ติ๊กตรง ย้ายเสียงไปที่หูฟังครับ

จนปัญญาแล้ว ท่านผู้รู้ช่วยตอบทีครับ

รอท่านเรือมาช่วย อิอิ

Comment

ผมก็เป็นครับ ตอนนี้ถอดออกใช้ on-board ไปก่อน

รองบไปลง x-fi อิอิ

Comment

ดันๆๆต่อปายย

Comment

ของผม เสียงเบสออก แต่ เปิด พวก ไฟล์ หนังไม่มีเสียง avi

ใคร โปร ไดร์เวอร์ KX มาช่วยหน่อย แงๆ

Comment

ได้แล้วครับ เบสออกแล้ว แต่ต้องใช้กับหนัง เสียง 5.1 เท่านั้น ถ้าพวกตัวอย่างหนัง ที่เสียงเป้น 2 แชแนลต้องปรับในดรวเวอ เป้น 2.1 ครับ เห้อ ลำบากจริง

Comment

ปรับตรง split freq เป็น 55 ดูดิ

Comment

ก็ยังไม่ออกอยู่ดีครับ

Comment

ผมว่านะเท่าที่ผมลองนะไม่รู้จริงไหม เพาะตอนแรกผมก็เบสไม่ออกเลยลบทำใหม่

ไอ้ตรงติ้กUse Subwoofer ไม่ต้องติกครับ เพาะเบสมันจะไม่ออก ผมว่างั้นนะ เพราะผมเคยลองดูมันไม่ออกจริง ในส่วนฟังชั่นนั้นอะครับ

Comment

ปรับ Spiit Freq. ประมาณ 30-50 Hz ครับ

Comment

ไม่ออกครับ ทำไงก้ไม่ออก ตอนนี้กลับมาใช้ของเก่าละ รอมีวิธีก่อน

Comment

ของผมยิ่งอาการหนัก ไม่มีเสียงออกมาเลย SB0100 ใช้ driver ตัวนี้ครับ sb0100_w2k_xp แต่ไม่มีเสียงเลย
                        กำ
                        ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

Comment

Speaker Mode เป็น2.1ดูครับ ของผมปกตินะ
                          Attached Files

Comment

เคยใช้ครับผม แต่ว่าเบสมันแปลกๆ ครับเลยกลับมาใช้ original ครับผม

Comment

นี่ของผมครับเบสออกปกติ+ใช้ลำโพงของอะไรอยู่ครับ
                              เสียบรูซับ สีอะไรครับ ขอรายละเอียดหน่อย
                              Attached Files
                              Last edited by Death; 10 Jul 2009, 18:25:11.

Comment

Working...
                              X