Announcement

Collapse
No announcement yet.

PC ที่ตัวเครื่องเล็กกว่าปกติ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PC ที่ตัวเครื่องเล็กกว่าปกติ

PC ที่ตัวเครื่องเล็กกว่าปกติ แบนโบ อะไรประมาณนึ้ ในพันทิพย์ มันมีร้านไหนขายบ้างครับ หวกที่ตัวถังเล็กกว่าปกติ

ประมาณ mac mini ก็ได้

Comment

barebone คับ ร้านเจได www.jedicool.com
      ร้านอื่นก็มีคับลองเดินดู

Comment

เล็กแบบ mini mac ตอนนี้ก็เห็นมีของ Acer ครับเล็กดีแต่ถ้าใหญ่ขึ้นมาอีกนิดก็มีของ HP ครับมีรีโมตด้วยมาพร้อมกับ windows media center แต่ราคาไม่เล็กนะครับสำหรับรุ่นเล็กแบบนี้^^

Comment

มีของ Acer ครับ ชั้นบน โซนมือสองหลังๆ ครับ ของใหม่เลยครับ

หรืออยากได้แบบประกอบเอง สเปคแรงๆ ก็ได้ครับ แต่ว่าจะหาอุปกรณ์ยาก

และจะรู้ว่าจริงๆ แล้วมันแพงใช่เล่นเลยครับ

ดูเรื่องเคสก่อนก็ได้ครับ ร้านของแต่พวก jedi tk ก็มีครับ

Comment

เจอ case ของ jedic หนาวเลย

Comment

มีของ Acer ครับ ชั้นบน โซนมือสองหลังๆ ครับ ของใหม่เลยครับ

ชั้น 4 ใช่เปล่า

Comment

Working...
              X