Announcement

Collapse
No announcement yet.

TimeShift มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TimeShift มีปัญหา

พอเลือกเข้าเกมแล้ว มันจะโหลด เข้าเกมอะครับ มันก็จะเขียนว่าโหลด แล้วก็ โปรเซสซิ่ง สตีม พอมันโหลด ปุ๊บ มันค้างหน้าโหลดเลยแต่ เกมมันมีเสียงเข้าฉาก แต่ มันยังค้างอยู๋หน้าโหลด คือตัวเกมมันเข้าไปแล้วนะกดเดินกดวิ่งได้กด EScได้เพราะฟังจากเสียงเอาแต่ ภาพมันคางที่หน้าโหลด มีวิธีแก้ใหมครับ ขอบคุนครับ

โหลด patch ล่าสุด + แครก ครับ อันนี้ผมก็เป็น ลง patch หายเลย

Comment

ขอบคุนครับผม

Comment

ผมลงใหม่แล้วก็เหมือนเดิม วู๊วอยากเล่น

Comment

ลองปรับภาพให้ต่ำลงดูนะ

ผมเคยเปนอ่า

ปรัยสุดแล้วมันค้างตอนโหลดเนี่ย

พอปรับลงมาบางอย่า

OK เล่นได้

ลองดูนะคับ

Comment

เล่นได้ละครับผม อัพเดทไดร์เวอใหม่

Comment

Working...
            X