Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องไรท์ของ Asus มันเป็นอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องไรท์ของ Asus มันเป็นอะไรครับ

ตอนแรกก็ไรท์ได้อยู่ ไม่ค่อยได้ไรท์อะไรหรอกครับ พอไรท์ไปไรท์มา เมื่อวานก็เกิดอาการแบบนี้ขึ้นอ่ะครับ

ลองเปลี่ยนโปรแกรมไรท์ดูครับ

Comment

จะลองมาใช้ของแอลกอฮอลดูอ่ะครับ ถ้าได้ก็คงโอเคไม่เครียด

Comment

Asus อีกแล้ว เห็นบางคนบอกว่าไม่ดีนะ เห็นว่า LG เวอร์คกว่า

Comment

ไม่ทราบว่าใช้แบบ IDE รึว่า Sata นะครับ ถ้า IDE ลองสาย 80pin นะครับ ลองดูก่อน เพราะ ASUS มันไม่อ่านสาย 40 นะครับ ลองดูครับ ถ้า Sata ก็รอท่านต่อไปครับ

Comment

รุ่นนี้เป็นสาย IDE ครับผม.. น่าจะลองทำตามท่าน Third3rd ดูครับ...

Comment

ผมเคยใช้ Cd rom Asus มันดังแบบสุดยอดเลย อ่านก็ช้าๆไงมะรุ แต่ตอนนี้ใช้ lite-on ก็ปกติดี

Comment

หลังๆ Asus ห่วย

Comment

มาคอนเฟิร์ม ASUS อีกคน

ไม่ได้เรื่อง...

Comment

รุ่นที่ท่าน จขกท. ใช้รุ่นก็เก่าพอสมควรนะครับ เป็น IDE ยังอยู่ในขั้นพอรับได้ ผมใช้มาเปลี่ยนไปหลายเครื่องแล้วมันก็ยังใช้ได้ดี เว้นแต่ถาดกดแล้วไม่ยอมเข้า ต้องดันกันเท่านั้น

ยังไงลองทำตามท่าน Third3rd ดูครับ อาจจะหาย

แต่รุ่นหลัง ๆ นี่ ASUS ห่วยจริง ๆ

Comment

ทีแรกก็จะซื้อ asus มาใช้แต่พอดีเหลือบไปเห็น pioneer ก็เลยสอยมาใช้ สรุปว่า สุดยอดมากๆ
                      หลัง asus มีแต่คนบ่นเยอะนะ เรื่องประสิทธิภาพห่วยแตกกว่าสมัยออกมาแรกๆ

Comment

Working...
                      X