แนะนำการ์ดจอ ดีๆ ถูกให้ซักตัวหน่อยสิครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 10 of 10

Thread: แนะนำการ์ดจอ ดีๆ ถูกให้ซักตัวหน่อยสิครับ

OverclockZone Member dutchiebee's Avatar

Default แนะนำการ์ดจอ ดีๆ ถูกให้ซักตัวหน่อยสิครับ

แนะนำการ์ดจอถูกๆ ดีพอใช้ให้ซักตัวสิครับ ตอนนี้ใช้ Nvd8400 GS อยู่ อยากได้ ที่มันเอาไว้เล่นเพลย์2
    ได้สบายๆ หน่อยอ่ะครับ อยากดูราคาไม่เกิน ซัก 3000 จะดีมากเลยครับ เพราะเคยดูในบอร์ด
    Emu ของ เพลย์2 เขาบอกว่าแนะนำ ที่มันเเป็น Nvd8600 GT ขึ้นไปอ่ะครับ ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจว่า
    จะเปลี่ยนดีไหมเพราะก็พอเล่นได้ อยู่ครับแต่เจอฉาก CG แล้วหยุดเลย จะเอาไว้เล่นไฟนอลแหละครับ
    แนะนำทีครับ เอาถูก กว่า 3000 จะดีมากแต่ไม่ขอบอกแบบเพิ่มอีกหน่อยนะครับ ให้ผมเป็นค่ารถติดตัวไปซื้อหน่อยนะ ^ ^

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

9600gso 9600gt

OverclockZone Member กำจร's Avatar

XFX 9600 GSO
    3000 ครับ ซิฟ G92

OverclockZone Member jarr's Avatar
    แฟลต ส.น วิภาวดี ซ.วิภาวดี 40/1

Quote Originally Posted by กำจร View Post
    XFX 9600 GSO
    3000 ครับ ซิฟ G92

OverclockZone Member dutchiebee's Avatar

GS นี่ดีกว่า GT ป่ะครับ เห็นมีแต่คนพูดถึง GT เยอะ ตอนแรกผมคิดว่า GT นี่ดี GS นี่พลาดซะอีก

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

Quote Originally Posted by dutchiebee View Post
    GS นี่ดีกว่า GT ป่ะครับ เห็นมีแต่คนพูดถึง GT เยอะ ตอนแรกผมคิดว่า GT นี่ดี GS นี่พลาดซะอีก
    GT แรงกว่าครับ แล้วก็แพงกว่า ครับ

OverclockZone Member adidashimax's Avatar

ไม่สน HD4770 เหรอครับกำลังมาแรง 3490 ฿

OverclockZone Member Nutzarx's Avatar

เขาเน้นเขียวอะเป่า

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

ตามนั้น

tsunami555
    Guest

ค่ายแดงก็เล่นได้ครับ เคยเห็นคนนึงในบอร์ด Fever

เขาทดสอบโดยเอา ยาฆ่าหญ้า HD2600XT ลากโชว์

หลักๆก็ inHell 2 หัว + Bios ดีๆ + ปรับแต่งดีๆหน่อย

Bookmarks

Bookmarks