Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อ cpu amd athlon64+3000หน่อยคับด่วนเยยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อ cpu amd athlon64+3000หน่อยคับด่วนเยยจ้า

คือผมใช้amd +3000
    ram 1 gb
    VGA 7800gt
    win xp
    คือผม เปิด แค่ windown midia
    dota
    msn แต่cpuดัน พุ่ง ไปว่า ใช้งาน100% ทำให้ตอนเล่นดอทเอ มาน กระ ตุกอ่ะ ครับ พอปิดwin midiaก็ หายผมเลย งง ว่า ที่cpuมานทำงาน100%แค่ เปิด แค่ นี้ อ่ะ หรือ เพราะมาน มี สาเหตุ อื่น คิดว่าไง กัน มั้ง ครับ

น่าจะเป็นที่ำตัว WMA ล่ะครับ ลอง unistall แล้วลงใหม่ดู

Comment

venice มันไม่ได้มี 2 หัวนะจ๊ะ

Comment

เคยได้ยินมาว่า มันอาจจะโดนไวรัสนะครับ ลองดูไวรัสด้วยก็แล้วกัน

Comment

ผมว่ามันก็ fulload ปกติ หนิครับ ลองเล่น dota อย่างเดียวดูสิครับก็กินเกือบ 100%แล้วแหละครับ และก็ตามที่พี เขาบอกด้วยครับ มันมีหัวเดียว

Comment

แต่ผมว่ามันไม่ปกตินะ เป็นที่ตัวโปรแกรมแหละครับ ผู้ต้องสงสัยอันดับ1 windows media player โดยเฉพาะ v.11

Comment

เป็นที่เกมแหละครับ ผมเล่นปังย่า สเปคตามลายเซ็นต์ ตอนเล่นมี25process ยัง100%เลย

Comment

Working...
              X