Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อสัญญาณเสียงจากSound Gardไปดังที่ลำโพงของLCD TVต้องทำยังไง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อสัญญาณเสียงจากSound Gardไปดังที่ลำโพงของLCD TVต้องทำยังไง?

คือว่าพึ่งจะซื้อ Sony Bravia 32 นิ้ว มาแล้วจะเอามาใช้แทนจอคอมอะครับ

ถ้าจะให้สัญญาณเสียงจากSound Gardไปดังที่ลำโพงของLCD TVนี่ต้องทำไงอะครับ?

หรือต้องต่อสายจากSound Gardไปเข้าลำโพงสำหรับเครื่องคอมพิวเตอร์เท่านั้นรึเปล่า?

ฝากผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ต่อจาก Line Out ของซาวด์การ์ด ออกไปเข้าที่ Line In ของจอ LCD ครับ

น่าจะใช้สาย Mini 2 RCA ครับ

Comment

Working...
    X