Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสมัครเป็นสมาชิกของ CM690 และขอโชว์ N620 ครับ (โชว์ลาวครับผม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสมัครเป็นสมาชิกของ CM690 และขอโชว์ N620 ครับ (โชว์ลาวครับผม)

ในที่สุดก็เสร็จทุกอย่างติดพัดลมจนเมื่อยมือ แข็งมากครับสำหรับการติดตั้งเคส CM690 N620 ติดตั้งง่ายกว่าพวกแมงป่องแดงหรือป่าวครับผม ไงก็ขอฝากตัวพี่ๆน้องๆ นะครับผม
    Last edited by Satanu; 15 Sep 2009, 21:23:17.

สวยดีครับ ฟ้าทั้งเครื่อง

อยากดูพวกเขียวๆ จัง

Comment

ตอนแรกจาเอาสีแดงทั้งเครื่องอ่ะครับจาออก วี 8 ด้วยรูปลักษณ์ของวี 8 ที่สวยและคนเล่นเยอะด้วยผมว่าน่าจาเล็กกว่าของ N620 นิดหน่อยนะ แต่อยากสวนกระแส (เหอๆ คือ คนเล่นวี 8 เยอะและอยากได้ความเย็นตามความคิดว่ากลศาสตร์ที่ทางลม ผมคิดเองนะ) ก็เลยถอยออกมาจากร้านเจได พี่ที่ร้านแนะนำดีครับ ส่วนพัดลมก็ซื้อจากคุณอาร์มในเว็บนี้แหละ เหอๆ สรุปหมดครับ หมดตูดอย่างแรง เหอๆ

Comment

เหอะๆ ผมก็พัดลม CM เหมือนกัน แต่สีเขียวทั้งเครื่อง หุหุ แต่พวก cooler และ case คนละพวกเลย

เอาเขียวไว้ก่อน

Comment

เคส ตัวนี้ตอนแรกผมก็เห็นแถวพันธ์ทิพย์งามอ่ะครับ น่าใช้เหมือนกัน แต่สุดท้ายหลงรัก CM690 เลยไปแบกมาจาฟอร์จูนมาที่เซ็นทรัสลาดพร้าว - - (จอดรถแล้วไปเอาคิดว่าเบาๆ) ยกจนกล้ามแทบขึ้นเลยอ่ะ- -

Comment

ดีแล้วครับเล่น cm690 ใหญ่กว่าเยอะ

Comment

Working...
            X