Announcement

Collapse
No announcement yet.

GT300 delayed till 2010

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by GyM View Post
    ก่อนจะถึง2010 คงปั้นG92 กับ GT200 ออกมาอีกหลายรุ่น
    ฮิ ฮิ

Comment

นึกว่าปีนี้ Direct X11 ออกพร้อม ATI 5000 กับ NVIDIA GT300

Comment

ของแรงใจเย็นๆ

Comment

same gard / new sticker?? ไปหล่ะ อิอิ

Comment

ไม่ต้องรีบ ใจเย็นๆ ผมเก็บตังค์รออยู่

Comment

รออยุ่ ให้ไว

Comment

นานๆมาดีแล้ว จะได้มีเวลาเก็บเงิน หุหุ

Comment

Originally posted by _d View Post
                  นั่นมัน AGP->PCi-E ไม่ใช่เหรอครับ

+++++++

เอาเป็นว่าให้เวลาเก็บตัง ^^
                  (เผื่อค่าหมวกกันน็อคด้วยละกันโดนฟัน^^)
                  5900(AGP)-->6800 AGP ก็มีครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    5900(AGP)-->6800 AGP ก็มีครับ
                    ครับถูกต้อง แต่ชีวิตไม่สิ้นก็ต้องขอดิ้นแถต่อไป
                    เพราะผมเข้าใจว่าคะแนน AGPกับ AGP มันไม่โดดเด้ง เหมือน AGP->PCI-E

agp

ความต่างของคะแนนซีรีส์ 5 กับ 6 ในแบบ AGP

pci-e

สังเกต ขนาดตัวท็อปของ AGP มันคะแนนน้อยกว่าตัวไม่ท็อปของ pci-e แบบนี้สิมันถึงเด้งดึ๋งดั๋ง

Last edited by _d; 8 May 2009, 11:16:01.

Comment

Working...
                    X