Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ hd4770 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ hd4770 ครับ

เห็นว่ากระแสมาแรงมากๆเลยครับเลยอยากถามว่าถ้าผมเปลี่ยนจาก hd3650 เป็น hd4770 นี่จะเร็วกว่าเดิมเยอะไหมครับแล้ว hd4770 ใช้กับ PSU enermax 450w นี่พอไหมครับผมถ้าพอจะได้รีบไปสู่ขอมาโดยไวเลยครับ

ผมก็ว่าจะเอามาใส่อยู่เหมือนกัน เครื่อง ผม hdลูกเดียวจบ อย่างอื่นไม่มีไรแล้ว

Comment

Originally posted by happykanppy View Post
      เห็นว่ากระแสมาแรงมากๆเลยครับเลยอยากถามว่าถ้าผมเปลี่ยนจาก hd3650 เป็น hd4770 นี่จะเร็วกว่าเดิมเยอะไหมครับแล้ว hd4770 ใช้กับ PSU enermax 450w นี่พอไหมครับผมถ้าพอจะได้รีบไปสู่ขอมาโดยไวเลยครับ
      เยอะ
      พอ สบายๆ

Comment

เปลี่ยนได้เลยครับ แรงงง

Comment

แนะนำให้รีบสอยเลยคับพี่น้อง

Comment

แบบนี้ต้องโดนนนนน

Comment

ขนาดของผม 4670 ยังจะเปลี่ยนเลยครับท่าน รอกระแสซาหน่อยก่อน

Comment

ผมก็รอ มันมาเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รอเก็บจากโปรๆ ทั้งหลายนี่แหละ

Comment

PSU cooler master 350 w ละครับ ไหวไหม

ตอนแรกว่าจะถอน HD4670 เห็นว่ามันประหยัดไฟดี

แต่พอเจ้า HD4770 มาทำให้ลังเล ไปเลย ราคาก็แพงกว่ากันไม่เท่าไร

Comment

แรงกว่าแบบ สุดๆ

Comment

เเรงจี้ 4850 เลยเเหละ

Comment

Working...
                      X