Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 20-24k ใช้เล่นเกมทั่วไป นอกจาก ACER 5520 แล้วมีตัวไหนน่าเล่นอีกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 20-24k ใช้เล่นเกมทั่วไป นอกจาก ACER 5520 แล้วมีตัวไหนน่าเล่นอีกไหมครับ

มีงบ 20-24k ใช้เล่นเกมทั่วๆไป เเละเกมออนไลน์ น่าใช้โน๊ตบุ๊กรุ่นไหนดีครับ

มีคนเเนะนำ ACER 5520
    Turion64x2 2.1Ghz
    GF8600 512mb
    Ram 2gb
    ราคา 20,220

.....ราคาเเละสเปกคุ้มค่าดี
    เเต่ดันไปติดที่ผมไม่ชอบคีย์บอร์ดสีขาวเลย อยากได้ดำทั้งเครื่อง
    พอจะมีค่ายไหนที่สเปกใกล้เคียงหรือดีกว่านี้ ในราคาราวๆ 20-24k บ้างไหมครับ

ปล.DELL ไม่เอานะครับ

http://www.****************/notebook...25Mi:C009.html

คุ้มโครตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตต

Comment

คุ้มมาอีก 1 เสียงเเล้ว ชักอยากสอยจริงๆละ
      ติดอยู่ที่ดันเป็นคีย์บอร์ดขาวนี่สิ

ทำใจลำบากเเฮะ

Comment

แต่การ์ดจอ8600อาจติด Heat cycle

Comment

Originally posted by taninball View Post
          แต่การ์ดจอ8600อาจติด Heat cycle
          เหวอ จริงด้วยเเฮะ

Comment

ดูน่าจะหนักไปทางเล่นเกมส์แฮะ (เวลาเล่นเกมมันจะน๊านนานโดยไม่รู้ตัว) น่าจะเลี่ยง Acer นะคะ มันได้สเปคแรงในราคาที่ถูกกว่ายี่ห้ออื่นแต่เครื่องมันก็ร้อนไว๊ไวนะเค้าว่า...

Comment

Working...
            X