Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกมแนว DOOM3 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกมแนว DOOM3 บ้าง

ใครเล่นเกมแนว DOOM3 , PAINKILER , PREY บ้างแนะนําหน่อยตอนนี่ขาดเกมแนวนี่ครับชอบ.........มันดี ช้วยแนะนําหน่อยครับ

เล่น F.E.A.R., Battlefield, Farcry บ้างรึยังล่ะครับ

วันนี้เห็นปก Battlefield ภาคใหม่ 2142 ดูจากภาพกระโดดจากภาคเก่าๆไปไกลเลยไปยุคอวกาศไฮเทคเลย

Comment

GHOST RECON:Advace war fighter สนุกครับยากดี ภาพสวยด้วยครับ ต้องการ์ดระดับ 6600GT ขึ้นไปนะครับภาพถึงจะ smooth

Comment

cs-s ไงสนุกดี online เพื่อนเยอะ เล่นไม่เบื่อ

Comment

quake 4 ครับ ลองหา review มาอ่านก่อนนะ

Comment

Originally posted by copper View Post
            quake 4 ครับ ลองหา review มาอ่านก่อนนะ
            อันนี่เล่นจบระมันดีไม่รู้ว่ามีภาค3ปะ

Comment

ลอง FEAR ดูบ้างดิ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                อันนี่เล่นจบระมันดีไม่รู้ว่ามีภาค3ปะ
                มีครับ แต่ภาค 4 มันส์กว่าเยอะ

Comment

[QUOTE=copper;35654]มีครับ แต่ภาค 4 มันส์กว่าเยอะ[/Q

อยากเล่นภาค 3 ยังมีอยู่ไม่ครับ

Comment

ลองไปค้นหา Duke Nukem สิ น่าจะนับว่าเป็นแนวดูมกลายพันธุ์ตัวแรกๆ ออกเถื่อนๆ ลามก หยาบคาย
                    แล้วก็ Heretic(ค่ายเดียวกับดูม) เนื้อเรื่องเป็นพวกพ่อมดหมอผี มีเวทย์มนตร์

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
                      อยากเล่นภาค 3 ยังมีอยู่ไม่ครับ
                      น่าจะมีแผ่นขายอยู่นะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

โอ้วๆ คิดถึงสมัยนั้นจัง Duke Nukem 3D wolfenstien3D(สะกดถูกเปล่าหว่า) Doom I II ยังมีHexen Heretic อีก อยากกลับไปเล่นจัง ใครมีช่วยหาให้ด้วยได้มั้ยอ่า ถึงภาพจะเม็ดก็เล่นเม็ดๆมันส์ๆนี่หละฟะ

Comment

F.E.A.R
                            Ghost Recon3

โอ้ยย เยอะแยะ

Comment

Prey ง่ายมากๆ (ตายแล้วสามารถเกิดใหม่ตรงที่เราตายได้)

Puzzle บางอันทำให้เราปวดหัวได้สบาย

Comment

Working...
                              X