Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram Blackberry 2gb/800 ใครลองแล้วบ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram Blackberry 2gb/800 ใครลองแล้วบ้างครับ?

เห็นขายเกลื่อนเลยทีนี้ ใช้เม็ดแรมยี่ห้อRamos หุๆ bb มันเคยทำผลงานดีเยี่ยมในห้อง extreme ที่ท่านนึงโชว์ไว้ แต่ไม่รู้ตัวนี้เป็นไง ใครลองแล้วบ้างครับ?

ใช้ตัวเตี้ยอยู่อ่ะ
    ลากไม่ไปใหนเลย --' (420MHz)

Comment

มีแต่ผลงาน ตัว 8 ชิบ ขนาด 1gb หิหิ เดี๋ยวเย็นนี้ถ้าตบะแตกจะซื้อมาลองให้ดูครับ
      Last edited by อิมพีเรียล; 17 Jun 2009, 23:46:41.

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        มีแต่ผลงาน ตัว 8 ชิบ ขนาด 1gb หิหิ เดี๋ยวเย็นนี้ถ้าตบะแตกจะซื้อมาลองให้ดูครับ
        เผาไฟไปเท่าไหร่ละนั้น
        CPU-Z ไม่รู้จักชื่อซะงั้น><

Comment

2.45 เองครับน้า อายจัง cl6

Comment

เอาแถวละ 2gb chip ramos มาให้ชมหน่อยครับ หุๆ ราคาไม่แพงเลยอ่ะ

Comment

Working...
            X