Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอยืม บอร์ด AMD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอยืม บอร์ด AMD หน่อยครับ

ว่ากันง่ายๆเลย ท่านใดมีอะไหล่และมีจิตใจเมตตา อิอิ ผมอยากเอามาเทสอะไรหน่อย คิดเท่าไรก็ว่ามาถ้าไม่แพงมากยินดีจ่ายค่าเช่า หุหุ บ เอาใกล้ๆบ้านดีกว่า ท่านใดอยู่แถวๆวงเวียนใหญ่ รบกวนหน่อยขอรับ 5555+

เครื่องมัน งงๆ ช่วงนี้ เลยอยากเทสหน่อย ว่าไม่ได้คิดไปเอง 555+

มีบอร์ดเก่าอยู่ตัวนึงECS nFORCE4M-A แรงมากๆ เสียดายอยู่ไกล

Comment

ดันๆ
      หาได้ไวไว

Comment

มี แต่ตัวเดียวกับ จขกทเลย

Comment

ขายยกเครื่องเลยดีม่ะ

Comment

Originally posted by boyzaa View Post
            มีบอร์ดเก่าอยู่ตัวนึงECS nFORCE4M-A แรงมากๆ เสียดายอยู่ไกล
            ว่าแต่อยู่หน่าย จ๊ะ เด้วให้ชมพู เต็มไร่เลยจะลบทิ้งอยู่พอดี

Comment

ยกทั้งหมดมาหาผมใหมผมมี INFINITY 570 อยู่ตัว ไม่ได้ใช้ พร้อมจะตายในสนามรบทุกเมื่อครับ ไม่กลัวตายครับ
              เอาที่เหลือมาเทสได้เลยครับ อิอิ ถ้าไม่กลัวตายไปกับ MB ผมนะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ยกทั้งหมดมาหาผมใหมผมมี INFINITY 570 อยู่ตัว ไม่ได้ใช้ พร้อมจะตายในสนามรบทุกเมื่อครับ ไม่กลัวตายครับ
                เอาที่เหลือมาเทสได้เลยครับ อิอิ ถ้าไม่กลัวตายไปกับ MB ผมนะครับ
                ถ้ายังไงผมมีตัง เดี๋ยวขอซื้อต่อไปอับเครื่องให้แม่นะครับ

Comment

พี่วิกร พักอยู่แถวไหนรึ ขอรับ ผมก็อยากไปให้ท่านพี่เทส เหมือนกัน

Comment

Originally posted by IX View Post
                    ถ้ายังไงผมมีตัง เดี๋ยวขอซื้อต่อไปอับเครื่องให้แม่นะครับ
                    ขนาดคุณแม่ยังเล่น DFI หุๆๆ เดี่ยวให้ราคาถูกๆไปเลยถ้า 9 จะซื้อนะ

Originally posted by mike_shinoda View Post
                    พี่วิกร พักอยู่แถวไหนรึ ขอรับ ผมก็อยากไปให้ท่านพี่เทส เหมือนกัน
                    อ่ออนุช

Comment

Working...
                    X